Nimenyimwa Mtoto


N

Neng'uli

Senior Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
N

Neng'uli

Senior Member
Joined Aug 1, 2011
126 0 0
"Nilikuwa na Mpenzi, tukabahatika kupata mtoto wa kiume,anakaribia umri wa miaka mitatu mwezi ujao, Kwa muda mrefu nimekuwa nikimwomba mzazi mwenzangu anipe mtoto akakae na wazazi wangu na hatimaye kuanzishiwa shule huko, kwa sababu naamini wazazi wangu watamlea mtoto kwa mazingira (ambayo nimekulia) ambayo mimi naamini ni mazuri kuliko pale kwa wazazi wa mwanamke, Nataka akakae huko hadi hapo nitakapo jipanga tena upya kimaisha, Tumefanya vikao vingi sana na hadi sasa sijafanikiwa kumpata mtoto wangu, naomba ushauri nifanyeje?"

Ni Maneno ya rafiki, ambaye anaomba ushauri, Naamini humu JF kuna wadau wengi wenye upeo wakutosha Binanfsi nimekosa Jibu la kumpa
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,611
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,611 280
mimba ikaingia,mpaka miezi 9.
Mtoto kazaliwa alikua wapi?
Embu muulize rafiki yako vizuri kwanza utupe full mkanda.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,347
Likes
7,621
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,347 7,621 280
Mwache akue kue bhana, hadi siku atakayotaka kujua kwa baba yake.
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Nataka akakae huko hadi hapo nitakapo jipanga tena upya kimaisha, hiyo red ndo imefanya unyimwe yaelekea umefilisika...JIPANGE UPYA KWANZA
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,145
Likes
3,448
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,145 3,448 280
Mkuu.. Haya masuala ya paternity yana matatizo.. Ila busara inatuongoza kuamini kwamba kama mzazi wa kike hana matatizo ya kiafya na kifedha ni vizuri yeye ndo akae na mtoto na kumlea huku mzazi wa kiume akihakikisha anatimiza majukumu yake kwa mtoto wake huyo.. Mfume dume umetupumbaza sana wanaume kiasi cha kujiona sie ndo tuna haki kuliko mama ambae mtoto amekaa tumboni mwake kwa miezi tisa na kujifungua kwa uchungu.. Tushindwa kuona connection kati ya uchungu wa mtoto kukaa kwa mama kwa miezi tisa na pia ule uchungu wa kujifungua na mapenzi yasio na chembe cha shaka toka kwa mama kwenda kwa mtoto..
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,722
Likes
274
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,722 274 180
Si ajabu hajui hata garama ya nepi aliyovaa mtoto.....P*mb*f
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
kwa nn wanamnyima mtt?..lazima kuna sababu ya msingi
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
241
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 241 160
"Nilikuwa na Mpenzi, tukabahatika kupata mtoto wa kiume,anakaribia umri wa miaka mitatu mwezi ujao, Kwa muda mrefu nimekuwa nikimwomba mzazi mwenzangu anipe mtoto akakae na wazazi wangu na hatimaye kuanzishiwa shule huko, kwa sababu naamini wazazi wangu watamlea mtoto kwa mazingira (ambayo nimekulia) ambayo mimi naamini ni mazuri kuliko pale kwa wazazi wa mwanamke, Nataka akakae huko hadi hapo nitakapo jipanga tena upya kimaisha, Tumefanya vikao vingi sana na hadi sasa sijafanikiwa kumpata mtoto wangu, naomba ushauri nifanyeje?"

Ni Maneno ya rafiki, ambaye anaomba ushauri, Naamini humu JF kuna wadau wengi wenye upeo wakutosha Binanfsi nimekosa Jibu la kumpa
ungekuwa umelelewa malezi mazuri usingempa bint wa watu mimba na kumkimbia...
 
N

Neng'uli

Senior Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
N

Neng'uli

Senior Member
Joined Aug 1, 2011
126 0 0
Mkuu.. Haya masuala ya paternity yana matatizo.. Ila busara inatuongoza kuamini kwamba kama mzazi wa kike hana matatizo ya kiafya na kifedha ni vizuri yeye ndo akae na mtoto na kumlea huku mzazi wa kiume akihakikisha anatimiza majukumu yake kwa mtoto wake huyo.. Mfume dume umetupumbaza sana wanaume kiasi cha kujiona sie ndo tuna haki kuliko mama ambae mtoto amekaa tumboni mwake kwa miezi tisa na kujifungua kwa uchungu.. Tushindwa kuona connection kati ya uchungu wa mtoto kukaa kwa mama kwa miezi tisa na pia ule uchungu wa kujifungua na mapenzi yasio na chembe cha shaka toka kwa mama kwenda kwa mtoto..
Niliogopa kuwa muwazi sana angalau kulinda urafiki
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
sababu anayoitoa ya kumtaka mtoto haiingii akilini.....
kama vile ambavyo yeye anaona kwa wazazi wake ni bora kuliko kwa mwanamke ndivyo mwanamke anavyoona pia kuhusu kwao. Kila mtu anaamini alikokulia kuna malezi bora kuliko kwa mwingine.
atafute sababu nyingine ya kuomba mtoto.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,434
Likes
1,216
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,434 1,216 280
Mwambie huyo jamaa kuwa mama wa mtoto yuko sahihi. Baba hafai kuachiwa mtoto wa umri wa miaka mitat kwani hana mkakati wowote wa kumlea zaidi ya kuwapelekea mzigo wazazi wake yaani babu na bibi wa mtoto. Mwisho wa siku huyo mtoto atakosa malezi ya baba na mama.
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
244
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 244 160
Umtenda kosa la jinai la kumpa mimba binti mtoto chini ya umri unaohitajika kulingana na statement zako. Nitakusaidia kwa kukuitia Kova ili akufikishe kwa Mkurugenzi wa Mashtaka Bw. Feleshi akufungulia mashtaka yafuatayo: (1) kumpa mimba msichana chini ya umri miaka 18 (2)kushindwa kumtunza mtoto wako.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Mama mtoto yuko wapi...kwakweli hata mimi sioni sababu ya kupewa wazazi wako ikiwa mamamtoto yupo hai, vipi yeye aaminishe wazazi wako kuliko wake?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,623
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,623 280
Hii ndio tabu ya baadhi yetu wanaume, haswa wale wasiojielewa...inakuaje unafanywa JOGOO WA KUAZIMWA?...
Kwa akili yako, hivi kweli unaweza kumchukua mtoto wa miezi mitatu halafu umtenganishe na mama yake???
Hata hivyo kuna mambo kadhaa nahisi ndiyo yalomfanya huyo mwanadada aendelee kumng'ang'ania huyo mwanenu...
Mosi, Anajua kwa yeye kuendelea kuwa na mtoto, ndio dhamana pekee kwa yeye kuendelea kupata matunzo toka kwako...
Pili, nadhani kisheria ukishamzalisha mwanamke...inampasa mwanaume aendelee kutoa matunzo kwa mtoto hadi anapofikisha miaka kadhaa(nimesahau umri husika)...

Ushauri:
Acha kukwepa majukumu ya kumtunza mama wa mtoto kwa kisingizio cha kumchukua mwanenu, maana ulipoamua kumzalisha uliona anafaa kuwa mama wa mwanao otherwise you would have opted to adopt a child!!!
 
N

Neng'uli

Senior Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
N

Neng'uli

Senior Member
Joined Aug 1, 2011
126 0 0
Hii ndio tabu ya baadhi yetu wanaume, haswa wale wasiojielewa...inakuaje unafanywa JOGOO WA KUAZIMWA?...
Kwa akili yako, hivi kweli unaweza kumchukua mtoto wa miezi mitatu halafu umtenganishe na mama yake???
Kuna mambo kadhaa nahisi ndilo yamfanya huyo mwanadada aendelee kumng'ang'ania huyo mwanenu...
Mosi, Anajua kwa yeye kuendelea kuwa na mtoto, ndio dhamana pekee kwa yeye kuendelea kupata matunzo toka kwako...
Pili, nadhani kisheria ukishamzalisha mwanamke...inampasa mwanaume aendelee kutoa matunzo kwa mtoto hadi anapofikisha miaka kadhaa(nimesahau umri husika)...

Ushauri:
Acha kukwepa majukumu ya kumtunza mama wa mtoto kwa kisingizio cha kumchukua mwanenu, maana ulipoamua kumzalisha uliona anafaa kuwa mama wa mwanao otherwise you would have opted to adopt a child!!!
Hiii Inabidi ni print ifike kama ilivyo
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
mwache mtoto alelewe na mama yake kama hana tatizo linaloweza kumdhuru mtoto.........
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571