Nimemlipa kwa aliyonifanyia nimeridhika

Haina uelekeo(anti Direction)
ohh! Ina zaid ya uelekeo,sasa best roho yako si kwatu nyeupeeee na huna tena kabamoyo!!?,sasa yanini malumbano? Achana na hizo mambo tupige story zingne....nijibu na swali langu basi!!!
 
Hapo ndo unapoishia kufikiri .

Do you really want to take me on with your load of ----?

Dude am gonna bash your dumb ass into oblivion.

And don’t answer back, this is hard shit to follow
And you can’t spit nigga
So you obviously must swallow
 

hahahaha! Umenikumbusha na yangu meng ya JF Chef,masomo ya dada farkhina vitumbua loh nilichemka nkaishia kubake,kumbe pan ilikuwa sticky.
 
hahahaha! Umenikumbusha na yangu meng ya JF Chef,masomo ya dada farkhina vitumbua loh nilichemka nkaishia kubake,kumbe pan ilikuwa sticky.

lols, kila siku nataka nipike vitumbua but nikiwaza ninunue kikaango cha aina gani sipati picha.
 
lols, kila siku nataka nipike vitumbua but nikiwaza ninunue kikaango cha aina gani sipati picha.

yaan acha tu,naskia kko vipo vikaangio non sticky vya special itabidi tukavitafute maduka ya vyombo,tatizo mie kuzunguka kko huwa nachoka sna,ila nowdays atleast there is no population.
 
kuna laana zingine za kujitakia, hutegemei kuzaa? Magonjwa? Kosa la mkeo na.rafikio unaadhibu hadi watoto?

Basi mie ni mtu weak sana.
 
Gawaneni virusi kwa kasi. Hapo ni lazima ukwae HIV2. Changanya virusi kama unga wa kuokea.
 
Daaaah aiseee! Yaani umempa ukimwi mke wake, mtoto wake, na Hgirl wote!
 
Jana nimetafuta canned pineapples pale Shoprite Mlimani City nimekosa.

Sijui Uchumi nitapata?

Natamani kweli.

Na sausages flani hivi za Kenya ambazo sio Vienna.

Zipo dukani kwa mangi
 
yaan acha tu,naskia kko vipo vikaangio non sticky vya special itabidi tukavitafute maduka ya vyombo,tatizo mie kuzunguka kko huwa nachoka sna,ila nowdays atleast there is no population.

hivi non stick ndo vizuri kwa vitumbua?

cc farkhina
 
Last edited by a moderator:
Sawa mkuu,subiri "Certificate" Sasa kazi uliyoifanya ni kubwa. Kuku,kifaranga + Mlinzi wa kifaranga vyote ulikula kwa mpigo Looo!!!
 
Acha upunguani, kama huwanasi huo ni uwongo! Sasa wewe waenda live na jamaa mwenyewe anangoma, utakufa roho nyeusiiii na ngoma utayopata. Ila tafadhali weka mbali na watoto!
 
In country like Tanzania? Hahaahaaahaaa

Do you really want to take me on with your load of ----?

Dude am gonna bash your dumb ass into oblivion.

And don’t answer back, this is hard shit to follow
And you can’t spit nigga
So you obviously must swallow
 
Umeelewa maada husika au umekurupuka tu.

Acha upunguani, kama huwanasi huo ni uwongo! Sasa wewe waenda live na jamaa mwenyewe anangoma, utakufa roho nyeusiiii na ngoma utayopata. Ila tafadhali weka mbali na watoto!
 
Umeelewa maada husika au umekurupuka tu.



Unataka usifiwe kwa u.pumbu unaofanya hapo? Kama ni kweli kwa miaka miwili hujawanasa?

Na mtoto wao kafanya kosa gani? Hivi unajua kuwa yule mwanao analiwa hadi tigo na huyo jamaa?
 
hapo lazima ya Ufoo yanaweza tokea, mtoto anaweza enda kwa mama akasema mama mi nina mchumba/boyfriend sasa!, binti anaulizwa anaitwa nani, Arovera, sasa hapo ndo majibu ya mtihani yatatoka!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…