Nimemfumania Mchepuko wangu usiku huu anajichua

Nimemfumania Mchepuko wangu usiku huu anajichua

Masaa yote uliyopoteza dirishani hapo kutega, mbona ni mengi sana? Lengo hasa ni Nini, maana ni kama unajitesa
Ukishazoea kuspy,
Huo muda hauwez kua Tatizo.
Zaman kidg Kuna kipindi niliwai kumspy mtu siku nzima nmekaa sehem moja.
 
Ukishazoea kuspy,
Huo muda hauwez kua Tatizo.
Zaman kidg Kuna kipindi niliwai kumspy mtu siku nzima nmekaa sehem moja.
Ila we jamaa una hatari sana. Kuna siku utakuja kufurumshwa ukihisiwa mwizi maana hiyo shughuli ya kuchungulia madirishani kwa watu usiku sio kabisa.
 
Back
Top Bottom