mpebasi-jr
Member
- Aug 2, 2016
- 56
- 32
Mamboz....nina demu angu ambaye tumekutana chuo na tumependana sana almost kila siku tunalala wote magetoni ila jana kanidanganya anaeenda kwenye party usiku,but before hajaondoka nikafanikiwa kufumania chating za mchepuko wake wakutane sehemu flan,ile kumuulza tumegombana sana mpk nmemzaba makofi na hatimaye akaondoka akiwa kununa,.....Leo asubuhi karudi geto na nmefanikiwa kuona picha kwenye simu yake ambayo amempiga mchepuko wake anavaa viatu asubuhi....
But karudi geto anatia huruma et nimsamehe.....je nirudishe moyo nyuma au mbele kwa mbele.....life goes on
But karudi geto anatia huruma et nimsamehe.....je nirudishe moyo nyuma au mbele kwa mbele.....life goes on