Nimelimiss tangazo la kampeni 2015

fortuner

Member
Jul 9, 2013
45
125
Kiukweli nimelimiss sana ile tangazo la mkuu wa kaya "Kwa Unyenyekevu mkubwa nawaomba Kura watanzania wote nawaahidi sitawaangusha Nitawatumikia kwa unyenyekevu mkubwa,asanteni"hasa lilisikika Clouds fm
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Na lile la ukinunua dai risiti na ukiuza toa risiti ...kenge kummaji!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom