Nimekuwa sugu


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Nimetendwa sana na nimezoea sasa hivi,hata nikipenda yaani nachukulia kawaida,hata akinitenda poa tu wala siumii,aniache asiniache ni poa tu.
Yaani sifeel kuwa ni special kwangu,namchukulia kawaida sana.
Nifanyaje maana nitakuwa naumiza pale mtu anaponipenda sasa hivi kumbe hajui mi namchukulia poa tu.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Ilimradi unamuheshimu na kumuonesha mapenzi, mimi naona poa!

Hali yako ni ya kawaida na pia ni muhimu pale unapounizwa sana. Unapenda with caution; ila kuna siku moyo waweza funguka kwa mtu mwingine, usiubanie uachie, huwezi jua feelings zaweza kuwa mutual ukarudi kuenjoy penzi la dhati!

Kwa muda huu; that is the safety way to play!
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,340
Likes
169
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,340 169 160
nahisi hujawa sugu bali umekuwa 'the future big time loser'
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
pole sna ila chunga kwa maana utasababisha wenzio wawe sugu kwa kuwa utakuwa unawaumiza bila wewe kujua ni skpe basi nikupe ushauri zaidi.....
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Kama ni kweli basi ni vizuri but i believe that.
Ilimradi unamuheshimu na kumuonesha mapenzi, mimi naona poa!

Hali yako ni ya kawaida na pia ni muhimu pale unapounizwa sana. Unapenda with caution; ila kuna siku moyo waweza funguka kwa mtu mwingine, usiubanie uachie, huwezi jua feelings zaweza kuwa mutual ukarudi kuenjoy penzi la dhati!

Kwa muda huu; that is the safety way to play!
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
pole sna ila chunga kwa maana utasababisha wenzio wawe sugu kwa kuwa utakuwa unawaumiza bila wewe kujua ni skpe basi nikupe ushauri zaidi.....
Tatizo ndo hilo mana mwingine anaweza akawa serious.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Nimetendwa sana na nimezoea sasa hivi,hata nikipenda yaani nachukulia kawaida,hata akinitenda poa tu wala siumii,aniache asiniache ni poa tu.
Yaani sifeel kuwa ni special kwangu,namchukulia kawaida sana.
Nifanyaje maana nitakuwa naumiza pale mtu anaponipenda sasa hivi kumbe hajui mi namchukulia poa tu.

Narudia hii kauli mara nyingi naongea... Kua Moyo ulojaliwa na Mwenyezi Mungu kupenda (kama hivo isha wahi tokea kwako) lazima utapenda tena... Lini?? Wapi?? Nani?? is another matter for wanadamu tanatofautiana in dealing with issues ambazo hutuumiza...

Hao watu unaoachana nao ni vipozeo (sio neno zuri - but most applicable hapa)... kwamba NDIO ni wapenzi wako kimwili but not Kiroho, wanakua hawajakugusa hapo - Kumbuka tu kua haimaanishi daima itakua hivo... Jua tu kwamba atakuja ambae atagusa huo moyo, mpaka mwenyewe utashangaa na kujiuliza what Hit you...
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
9,732
Likes
11,996
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
9,732 11,996 280
mkuu huo usugu wako iko siku utakugharimu...
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Narudia hii kauli mara nyingi naongea... Kua Moyo ulojaliwa na Mwenyezi Mungu kupenda (kama hivo isha wahi tokea kwako) lazima utapenda tena... Lini?? Wapi?? Nani?? is another matter for wanadamu tanatofautiana in dealing with issues ambazo hutuumiza...

Hao watu unaoachana nao ni vipozeo (sio neno zuri - but most applicable hapa)... kwamba NDIO ni wapenzi wako kimwili but not Kiroho, wanakua hawajakugusa hapo - Kumbuka tu kua haimaanishi daima itakua hivo... Jua tu kwamba atakuja ambae atagusa huo moyo, mpaka mwenyewe utashangaa na kujiuliza what Hit you...
AshaDii thanks much,ila nadhani itakuwa mda mrefu sana
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
9,732
Likes
11,996
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
9,732 11,996 280
hahahahahahaha...utakutana na kitu hicho nacho sugu...hapo utaisoma namba mkuu
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
umeamua kusema lkn hujafikia kiwango cha kuwa sugu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Hapa hakuna cha usugu wala nini...hujakamatwa tena....lazima ulegeze msimamo.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
266
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 266 160
Hata mimi yamenikuta haya ngoja nisubiri coments za GT then nitajipanga sawasawa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
usugu wamaanisha ya kuwa ufahari wako sasa umehamia katika aibu na fedheha yako....................kwa hiyo unajifarii na kuwa insensitive to your shameful conduct........................................kila Muumba alichokupa ukitumie kwa busara siyo kugawa kama peremende......................hata hivyo pole sana for glorifying your shame.....................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Hata mimi yamenikuta haya ngoja nisubiri coments za GT then nitajipanga sawasawa
mdogo wangu siyo wewe juzijuzi ulimkandia jamaa mmoja kwenye makala yako yenye mvuto mkali na kuibua hisia nzito ya kuwa njemba mmoja alikutaka akuchakuchue bila ya kujali ya kuwa wewe tena umejaaliwaa ndani ya ndoa........and the fruit of the womb being a gift from the Most High.............au ulikuwa unapiga soga tu.............au wamaanisha your marriage is inwardly dead.........................kaput kabisa........................and maybe that fornicator sought your services in earnest.........................he may have sensed something inside you..............................
 
B H

B H

Senior Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
B H

B H

Senior Member
Joined Mar 28, 2011
104 0 0
usugu wamaanisha ya kuwa ufahari wako sasa umehamia katika aibu na fedheha yako....................kwa hiyo unajifarii na kuwa insensitive to your shameful conduct........................................kila Muumba alichokupa ukitumie kwa busara siyo kugawa kama peremende......................hata hivyo pole sana for glorifying your shame.....................
Hapo umeua mkuu.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Binadamu matatizo matupu!
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Siku utakavyokuja ku fall wala hutaamini, unaweza kuwa na moyo sugu sababu ya kutendwa ajabu Mungu katujalia kusahau machungu wakati maalum ukifika, unaweza stukia umependa mpaka ukasema "ulikuwa wapi siku zote" source babu
 

Forum statistics

Threads 1,214,257
Members 462,617
Posts 28,507,020