Nimekuwa mraibu wa punyeto

Aiba

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
1,182
2,000
jamani,mimi nimeathirika na nyeto nguvu za kiume nshisi kupungua zamani kusex mara 5 usiku mmoja ilikuwa kawaida tu leo moja tu chali,msaada nifanyeje
Cha kwanza acha nyeto pili kila uamkapo kabla ya kula chochote tafuna vitunguu swaumu punje tatu changanya na asali kingine fanya mazoezi ya kegel ni mazuri wiki tu au wiki mbili utakubali matokeo
 

mizy gajo

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
803
1,000
kuna watu wanaspent hiyo nusu saa kupiga viwili na wanaridhika yeye muda huo huo wa nusu saa anapiga kimoja lakin bado anataka cha pili aisee au anataka kumtoa demu wake kizaxi labda...
bora umesema ww
 

masjos

Member
Nov 27, 2018
23
45
Cha kwanza acha nyeto pili kila uamkapo kabla ya kula chochote tafuna vitunguu swaumu punje tatu changanya na asali kingine fanya mazoezi ya kegel ni mazuri wiki tu au wiki mbili utakubali matokeo
ahsante my jf
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom