TheGodfather95
JF-Expert Member
- Sep 27, 2014
- 1,764
- 1,836
- Thread starter
- #41
Ndio kikubwa naangalia wake za watu ni mbingu na ardhi.Kwanini uache? Mbona hyo tabia haina shida, ila epuka wake za watu
Ndio kikubwa naangalia wake za watu ni mbingu na ardhi.Kwanini uache? Mbona hyo tabia haina shida, ila epuka wake za watu
Ukaacha kigoli cha fom2 kala maza? Dah we noma.Hahaa nimenza michakato toka kitambo,huyu mother alikuwa mama ntilie akatokea kunizoea sana ,pia alikuwa na mtoto wa kike wa form 2
Ndiyo mkuu,Ukaacha kigoli cha fom2 kala maza? Dah we noma.
Mzee una kitu ndani yako inabidi tukifanyie kazi!!!Ww ungetafuta wenzako mkatengeza hata ka blog mkaweka majina na location zenu
Maana single mother wanapta tabu sana nyie ndo wakomboz wao
Sio dhambi kumpenda mwanamke aliyekuzid umri afu sio sheria kuwa na mwanamke mdgo kuliko ww
Kama vp endelea tu ipe roho kitu inapenda maisha yenyew mafupi haya
Wewe hujajua tu utamu wa hawa watu wazima na wanawake wenye watoto tayari!!!Ukaacha kigoli cha fom2 kala maza? Dah we noma.
Ntajaribu aisee mm nadili na vigoli tu...Wewe hujajua tu utamu wa hawa watu wazima na wanawake wenye watoto tayari!!!
Kipi tena mkuuMzee una kitu ndani yako inabidi tukifanyie kazi!!!
Hii ya kuweka blog ya kuwafariji hawa wanawake single Mama’sKipi tena mkuu
Baada ya kumaliza shule ikawaje mkuuIlishawahi nitokea,nikiwa na age ya 18 yeye alikuwa na 35,alinicare kama mtoto wake,alinifundisha mapenzi,pia alikuwa na maji mengi sana,yaan ukimshika tu analowa,kilichonifanya kumsahau niliondoka kwenda kusoma A level mbali,but until now still I remember her
Nifundishe na mm waje wenyew mkuuMe ndio nishakuwa addicted maana hawa watu wanakuja wenyewe hata hutumii nguvu.
Mungu wangu sasa nakufundisha vipi? Mimi siwafati inatokea wananielewa ivyo ila situmii effort kutongoza!!!Nifundishe na mm waje wenyew mkuu
Ndio natia tia huruma hapa!!Mmalizane tu mrudiane..no way out
Ndio natia tia huruma hapa!!
Ha ha ha wew unampoteza kijana wetuKwanini uache? Mbona hyo tabia haina shida, ila epuka wake za watu
Wewe sema hiyo ni fetish yako tu usidhani kila mtu anapagawa na hiyo kitu. Wengine tumeshakutana na kuona kawaida tu.Hujawahi kukutana na mwanamke squirter mzee hapa huwezi nielewa!!
😂😂😂😂😂Ha ha ha wew unampoteza kijana wetu