yellow eyes
JF-Expert Member
- Mar 6, 2018
- 2,903
- 3,416
Kwanini umemuuliza swali la kizushi hivi mtoa uzi.?Ndom inakutosha? Samahani lakini
Kwanini umemuuliza swali la kizushi hivi mtoa uzi.?Ndom inakutosha? Samahani lakini
Kwa sasa si atakuwa kwnye 45+?Ilishawahi nitokea,nikiwa na age ya 18 yeye alikuwa na 35,alinicare kama mtoto wake,alinifundisha mapenzi,pia alikuwa na maji mengi sana,yaan ukimshika tu analowa,kilichonifanya kumsahau niliondoka kwenda kusoma A level mbali,but until now still I remember her
Ndio mkuu,alikuwa single mother, mjaneKwa sasa si atakuwa kwnye 45+?
Duhh watu mna record zenu aisee,hadi wajane!Ndio mkuu,alikuwa single mother, mjane
Hahaa nimenza michakato toka kitambo,huyu mother alikuwa mama ntilie akatokea kunizoea sana ,pia alikuwa na mtoto wa kike wa form 2Duhh watu mna record zenu aisee,hadi wajane!
sema waliokuzid umri ni rahisi kuwapata kwa kuwa wameshachezewa sana na kuachwaNdio nakuta siwezi naona kama na downgrade viwango mkuu!!
Mbona mabinti wamechezewa sana??sema waliokuzid umri ni rahisi kuwapata kwa kuwa wameshachezewa sana na kuachwa
😂😂😂😂😂😂😂Huenda huwa unahisi ukitogoza mabinti wadogo wanaweza kuwa watoto wa shule na unaogopa miaka 30!
Ndo nini?squirter
Mkuu .Wakuu salama..!!!!
Binafsi ni kijana chini ya miaka 25 ila nimekuja kuwa addicted na wanawake wanaonizidi umri au walio na mtoto/watoto
Sio kwamba napenda wanawake walionizidi umri kwa sababu ya kulelewa hapana inatokea mara nyingi najikuta nipo penzini na mwanamke either kanizidi miaka au anakua kashazaa.
Hii hali imekuja nifanya nisipende vibinti under my age na ikitokea nakuwa nafanya basi siku ziende tu.
Hapa majuzi nilipata mwanamke mmoja ana mtoto miaka 9 plus kanizidi miaka 7
Ndio mapenzi kunoga hadi kutambulishana kwa wazazi na kingine huyu mama alikuwa squirter mzuri tu nakiri sijawahi enjoy kufanya mapenzi kama kwa huyu mwanamke. Ubaya sasa unakuja tumetofautiana nimebaki na zile kumbukumbu tu anavo squirt najiuliza nitakuja pata mama kama hii Kweli inayo squirt??
Au nitakuja pata binti under my age tukawa serious kwenye uhusiano hadi ndio?? Hapa najiona nakuja funga ndoa na mwanamke mtu mzima au mwenye mtoto/watoto tayari niko Addicted hata sijielewi.
NB: kama kuna mtu mwenye ushauri wa jinsi ya kutoka kwenye hali tusaidiane au kama ishakutokea ulitoka vipi kwenye kupenda wanawake wakubwa kiumri au ambao wana watoto tayari.
hata sijui mkuuNdo nini?
Asante kwa ushauri mkuu.Mkuu .
Punguza kuwaza ngono.
Ukifanikiwa lazima utakuwa normally .
Take a time to think on self thinking kuhusu personally life.
Then nenda kwenye behavioral change
Hakika utakuwa kijana mwenzangu mwenye mabadiliko mno.
Yeah sure.Sawa mkuu mm nimekuelewa,ila pia umeepukana na vibomu,ahadi zisizotekelezeka,uchafu wa papuchi,na umeenda kucheza game za viwango,maana kwa hawa watoto ni shombo tu
Uliweza vipi epukana nayo mkuu??Hii kitu ilikuwa inanisumbua zamani ila sasa hivi imeondoka
Nilimuomba MunguUliweza vipi epukana nayo mkuu??
DuhNilimuomba Mungu