Nimekuwa Addicted na wanawake wakubwa/waliozaa

Nimekuwa Addicted na wanawake wakubwa/waliozaa

Ilishawahi nitokea,nikiwa na age ya 18 yeye alikuwa na 35,alinicare kama mtoto wake,alinifundisha mapenzi,pia alikuwa na maji mengi sana,yaan ukimshika tu analowa,kilichonifanya kumsahau niliondoka kwenda kusoma A level mbali,but until now still I remember her
Kwa sasa si atakuwa kwnye 45+?
 
Duhh watu mna record zenu aisee,hadi wajane!
Hahaa nimenza michakato toka kitambo,huyu mother alikuwa mama ntilie akatokea kunizoea sana ,pia alikuwa na mtoto wa kike wa form 2
 
Wakuu salama..!!!!

Binafsi ni kijana chini ya miaka 25 ila nimekuja kuwa addicted na wanawake wanaonizidi umri au walio na mtoto/watoto

Sio kwamba napenda wanawake walionizidi umri kwa sababu ya kulelewa hapana inatokea mara nyingi najikuta nipo penzini na mwanamke either kanizidi miaka au anakua kashazaa.

Hii hali imekuja nifanya nisipende vibinti under my age na ikitokea nakuwa nafanya basi siku ziende tu.

Hapa majuzi nilipata mwanamke mmoja ana mtoto miaka 9 plus kanizidi miaka 7
Ndio mapenzi kunoga hadi kutambulishana kwa wazazi na kingine huyu mama alikuwa squirter mzuri tu nakiri sijawahi enjoy kufanya mapenzi kama kwa huyu mwanamke. Ubaya sasa unakuja tumetofautiana nimebaki na zile kumbukumbu tu anavo squirt najiuliza nitakuja pata mama kama hii Kweli inayo squirt??
Au nitakuja pata binti under my age tukawa serious kwenye uhusiano hadi ndio?? Hapa najiona nakuja funga ndoa na mwanamke mtu mzima au mwenye mtoto/watoto tayari niko Addicted hata sijielewi.

NB: kama kuna mtu mwenye ushauri wa jinsi ya kutoka kwenye hali tusaidiane au kama ishakutokea ulitoka vipi kwenye kupenda wanawake wakubwa kiumri au ambao wana watoto tayari.
Mkuu .
Punguza kuwaza ngono.
Ukifanikiwa lazima utakuwa normally .

Take a time to think on self thinking kuhusu personally life.

Then nenda kwenye behavioral change
Hakika utakuwa kijana mwenzangu mwenye mabadiliko mno.
 
Sawa mkuu mm nimekuelewa,ila pia umeepukana na vibomu,ahadi zisizotekelezeka,uchafu wa papuchi,na umeenda kucheza game za viwango,maana kwa hawa watoto ni shombo tu
 
Mkuu .
Punguza kuwaza ngono.
Ukifanikiwa lazima utakuwa normally .

Take a time to think on self thinking kuhusu personally life.

Then nenda kwenye behavioral change
Hakika utakuwa kijana mwenzangu mwenye mabadiliko mno.
Asante kwa ushauri mkuu.
 
Back
Top Bottom