Nimekutana na jini Kinondoni makaburini


Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
324
Points
170
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
324 170
hahahah jf bhana dah
kweli wewe una matatizo,licha ya jamaa kukukosoa,eti bado unacheka tu.
acha kudanganya wewe,unataka nikutajie jina lako halisi ndio ufahamu ninakufahamu vzr?
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,308
Points
1,250
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,308 1,250
Yupo mmoja bonge hivi bana huyo anachukua helA na ukifika jogoo hawiki unaishia kumpa hela na kusepa chezea kndoni weweee
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,961
Points
2,000
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,961 2,000
kweli wewe una matatizo,licha ya jamaa kukukosoa,eti bado unacheka tu.
acha kudanganya wewe,unataka nikutajie jina lako halisi ndio ufahamu ninakufahamu vzr?
nacheka sabau jamaa kaangalia makosa kiukweli nimekosea kuandika sasa nacheka jinsi alivyokua makini kuangalia makosa na kusema ni mchanganyo wa ubongo kutokana na tukio hilo ni hivyo mkuu wewe ni nitaje tu
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
927
Points
250
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
927 250
Acha uzinzi
 
mamsapkhan

mamsapkhan

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
840
Points
225
mamsapkhan

mamsapkhan

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
840 225
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
Bd maluweluwe ya jela hayajaisha umeenda makaburini una tatizo co hali ya kawaida
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
halafu baada ya hapo ukashtuka usingizini na usingizi ukaisha hukulala tena ....pole sana dugu
 
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,331
Points
2,000
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,331 2,000
very interesting story i like it
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,430
Points
2,000
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,430 2,000
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
appoh

Huu ni uzi wako pili unakutana na jini mwingine huu hapa

Nimekutana na jini Kinondoni makaburini

Asilimia kubwa ya threads za jamiiforums ni UONGO MTUPU.
 
mtz daima

mtz daima

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
1,574
Points
1,500
mtz daima

mtz daima

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
1,574 1,500
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
Tafuta watafsiri WA ndoto utaelewa maana ya ndoto yako
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Points
2,000
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 2,000
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
hakuna mtu anatoka jela anakuwa na uwezo hata wa kuingia humu jf. acha uongo bwana. story za kutunga hizi. pia kumbuka ulisharusha picha unasema ya jini kwenye ile thread nyingine.naona majini yanakumendea sio muda utayaona kwelikweli kwasababu unayaita.
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,731
Points
2,000
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,731 2,000
Kila stor Jini laZima Anukie
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,508
Points
2,000
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,508 2,000
Baada ya hapo nin kilichoendelea
 
Loeli

Loeli

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
997
Points
1,000
Loeli

Loeli

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
997 1,000
Hivi huko mitaani hampati wanawake mpaka uende usiku kuwatafuta machangudoa? Umpate changu, utafute gest, yaani shida ya nini? Tafuta wa mtaani halafu mlete getoni kwako. Khaa mnapenda kujiabisha wajameni. Ona sasa mpaka unataka kufanya nyumba za wafu kuwa guest acha wakuhemeshe tu.
 
mlekulechoma

mlekulechoma

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
1,371
Points
2,000
mlekulechoma

mlekulechoma

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
1,371 2,000
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
Tatizo kama hili humpata mtu akishakunywa nyagi za kutosha na bangi juu.....majini utayaona tu!
 
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
4,760
Points
2,000
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
4,760 2,000
Rudi tena maeneo hayo,labda utamkuta umuulize lengo lake ilikuwa nini.
 

Forum statistics

Threads 1,283,562
Members 493,718
Posts 30,793,613
Top