Nimekutana na jini Kinondoni makaburini


appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
899
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 899 280
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
 
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
151
Likes
3
Points
0
Age
36
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
151 3 0
hiyo tunasema pata starehe katikati ya matatizo.
kama ni jini na akakupa mbunye mbona unagonga tu best?? unauhakika gani kwamba wote unaozin nao ni binadamu?
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,049
Likes
3,931
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,049 3,931 280
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
Huo ulikuwa ni mzimu ( Ghost ), kuna tofauti kubwa sana kati ya mzimu ( ghost ) na jini, coz jini yupo kwenye familia ya DEMONS na ghost ni spirit ya mtu ambaye aliwahi kuwa binadamu.
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Umejikagua vizuri??? Inawezekana jongoo akawa usingizini milele! ndo mkomage! huna hata uoga?! ngono makaburini, jamani! mmmh
Haaahaahaaa! Asante sana kwa kunichekesha sana jioni ya leo! Yaani jini kaitwanga jongoo usingizi wa kudumu?
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Angeondoka na hicho kining'inio chako ndo ningeamini kama kweli huyo ni jini.

Kama kining'inio chako kipo naamini kabisa hiyo ni story ya kutunga.
 
C

cheriefrance

Senior Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
C

cheriefrance

Senior Member
Joined Jun 5, 2013
134 0 0
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
Kwi kwi kwi Nasikiaga majini yanakuwaga na kwato!
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

dah!!una bahati
yani makaburini kabisaaa!!
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
We muongo makabulini hakuna taa ulionaje wakati ni kiza 2 afu acha tabia ya kudhini makabulini umawahemsha walio lala
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Kuna mtu alioa na hakubahatika kupata watoto walio hai, kila mara akimtia mimba mkewe anajifungua watoto wafu. Baada ya kuchekiwa hospitali yeye na mkewew wakaonekana hawana tatizo lolote ndipo walipoenda kwenye maombi.Baada ya kufika mbele ya mtumishi wa Mungu, mtumishi alifunguka mbele yao na kumueleza anaona yeye katika ulimwengu wa roho akifanya mapenzi na jini katika makaburi usiku, jamaa akajibu ndio lakini ni zamani. Ndipo mtumishi akamwambia alifanya mapenzi na pepo mchafu yaani jini na ndiyo anayesababisha mkewe kuza watoto wafu.

Baada ya kufanyiwa maombi kwa muda huyu jamaa tatizo lake likaisha, hivi ninavyosema ana watoto wawili hawana tatizo lolote.

Haya mambo jamani yapo isipokuwa sisi wanadamu tunategemea sana macho ya kimwili badala ya macho ya rohoni. Tuache uasherati tusije tukaangukia katika mikoni isiyo salama.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
Pole kwa kusingiziwa kesi ya kubaka na kupelekwa jela kwa kosa lisilo lako! Lakani pia najaribu kufikiria kipuuzi, hata kama uliyekutana naye asingekuwa ni jini, lakini bado ulikuwa una risk maisha yako kwa kwenda ma-changudoa. Umenusurika na kifungo cha maisha jela unataka kujitumbukiza kwenye kifungo cha magonjwa yasiyo na tiba? Tafakari!!!
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Nawasiwasi kesi yako iliyokupeleka segerea hawajakusingizia binadamu wa kawaida anapata wapi guts za ku do makaburini tena usiku wa manane?
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,278
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,278 1,254 280
mwezi wa 4 niliwekwa rumande segerea kwa kesi ya kusingiziwa kubaka japo si kweli kutokana na kua jela mda mrefu nilipotoka tu nikasema niende kinondoni kwa ajili ya kujiliwaza na kujitoa uchovu wa jela nilifika pale saa 6; 45 usiku .

nilipofika barabari tu nikakutana na binti kama wa kiarabu lakini ananukia vizuru tu nikamuliizia biashara nae akajibu poa basi bwana tukakubaliana twende hugo guest mule ndani lakini tukapishana bei kwani gharama za kumudu kumpeleka ndani na kuumpa yweye hela sikuwa nazo


basi akaniambia kama ni hivyo sababu nae hela anaitaji inabidi twende makaburini tu nikaona ni bora nitaokea gharama
tulifika makaburini nikaanza kufungua suruali yangu sasa kilichonishangaza alaikua amevaa nguo nyeupe ikabadiika na kua nyekundu then ikawa yneupe ilikua gafla sana within a second nilihisi ni macho na pombe tu gafla nikasikia kicheka cha nguvu kilichoumiza masikio yangu niliogopa sana aisee gafla akapotea duh sijui nilitakiwa kuoneswa nini maana nahisi hii ina maana sana dah hii ni mara ya kwanza kukutana na jini ila alinitisha sana
muongo,mwezi wa nne na wa tano umepost thead na ku-comment...au jela wanruhusu simu na computer kutumika siku hizi
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
Astaghafirullah,,.....wewe ulibaka kweli wala hukusingiziwa kama una guts za kuzini juu ya viumbe wa Mungu ambao wamemaliza siku zao za kuishi hapa Dunian (kwenye kaburi) ambapo naww cku moja utakufa na utazikwa kama walivyozikwa wenzio,,..hmm unaroho nzito nawala huoni haya kueleza upuuzi kama huo......,,Mungu akusamehe na akupe ufahamu wa kuyaendea mema,,...!!
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
899
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 899 280
muongo,mwezi wa nne na wa tano umepost thead na ku-comment...au jela wanruhusu simu na computer kutumika siku hizi
mwezi wa nne nnikamatwa nikaonga nikatoroka tarehe 6 may nikakamatwa na kupelekwa segerea kaka
 

Forum statistics

Threads 1,273,432
Members 490,382
Posts 30,481,445