Nimekutana na hii kutoka kwenye Facbook ya TRA

sechex

Member
Aug 24, 2016
82
125
Kumbe kuna matapeli wanajifanya Maofisa wa TRA huku wanapiga mifwedha.... KUWA MAKINI DEAR USIKUBALI KUDANGANYIKA...

IMG-20170617-WA0015.jpg
 

sechex

Member
Aug 24, 2016
82
125
Watu kila ishu wao ni fursa, aisee sasa nimeamini kuna sehemu tunakosea kwenye elimu yetu, tunatoa elimu ya kibashite
Hahah ni fursa kwl kwl... lakin kikubwa nawapongeza TRA kwa kutupatia taarifa za mara kwa mara... sasa tushindwe wenyewe...
 

mgodi

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
2,733
2,000
Wakijatumbulisha = Wakijitambulisha, naona mtoa tangazo alikuwa anawahi daku, au alikuwa anawaza kutumbuliwa?.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom