Nimekuta majina ya ajabu huku singida | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekuta majina ya ajabu huku singida

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vanmedy, May 22, 2012.

  1. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ebwana mzunguko wa maisha umenilazimu kutia nanga huku singida for a while...ila majina ya sehemu za huku mmnhh
    1.KINYETO
    2.KIPUMBWIKO
    3.MAKHOJOA
    4.ISHPUNGA
    5.SENGE
    6.UNYANKINDI
    7.UNYAMIKUMBI
    8.MUGHANGA
    9.MANGUANJUKI
    10.KIMPUNGUA
    11.MANDEWA
    12.KISUDA
    13.MUNGUMAJI
    na mengine kibao....wenyeji wanaweza kuingezea
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,793
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Sasa kule Mkoani Sanya Juu kuna ukoo unaitwa kiungo cha uzazi cha mwanaume (malizia na "ro) Sasa Mwanamke anakuwa refered kama Ma-kiungo "ro"..
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,792
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    yaap me mwenyewe nshawahi kushuhudia jamaa jina lake la ukoo b**ro
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,921
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    mbona hayo majina yote sio ya ajabu ........
     
  5. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,357
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Kaka kila kabila hapa tz lina maana yake, na maneno yake kwa mfano: ukima ni ugali kwa lugha ya wakurya wa musoma but kwa msukuma ni K. Wakelewe nao wanakuambia yego waja kulalakumamayo? Hua wana maana fulani! Mkelewe anajua!!! Kuna kiwanda cha magari huko china kinaitwa kumamoto!
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Hata kwetu yapo...
     
  7. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilima,Iguguno,Nyamkindi,Kindai
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hehehehehe nimekuelewa 100%
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hebu tutajie unayaona wewe ya ajabu
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tomboka baba tombookaaa...ongea ongea baba
     
Loading...