Nimekubali co kila kitu ku2mia dawa ni kusema2 inakuwa


chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
202
Likes
5
Points
35
Age
33
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
202 5 35
Hv majuzi niliweka tatizo langu jamvini juu ya kupoteza mud ktk tendo la ndoa. Nawashukuru wanajamii ushauri wenu wa umenisaidia na sasa nimeanza kufurah unyumba wangu na kujiona narudi uwanjani kama zamani 3 za afya na bado nakuwa niko fit kuendelea ila kwakuwa wife sizidish kipimo. shukranini wanajamii mola awajalie salama 2zidi kuwa pamoja
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
salamu muhimu!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
duh hongera mkubwa karibu kwenye chama
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830