Nimekoma sizami chumvini tena

Uza hiyo smartphone aisee ili ujikim, siku nyingine usipende kuvavamia hovyo hovyo tuu, nyambafu kabisa
 
We kama mwehu cjui ulishaona malaya ananyonywa k unaroho ngumu sana ww
 
Umekuja kuomba hela?!utaombwa huduma naww
 
utakuwa umetokea airport mpya nn?
 
Hili ndio jiji la Makonda watu wamekuja kwa Mshindo wa ngoma kuja kutafuta hela ,hata madawa unaweza umewekewa kuamka kweupe asubuhi ,sipati picha hivyo ulivyokuwa unajisachi mpk ktk mapumbu ukatafuta waleti,hahahha
 
Hukuitendea haki hiyo papuchi coz nna uhakika kama ungeila inavyotakiwa hata kama alikua na wazo la kukuibia asingekumbuka
 
Uongo mtupu kabisa....aliondoka vipi?
 
Ushirombo HIYO MOJA KABISA
 
usipende vya bure hapa mjini utapakatwa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…