Nimekoma kuzurura usiku vijijini!

Nimekoma kuzurura usiku vijijini!

Hizi hadithi nyingine, hivi likizo ya Krismas bado!
 
Huku kwetu tunakulaga vizee vihereher na mademu zetu..
2013 Dec mahal flan KLM nilinunua pipa zima la mbege na gongo lita 8.5 ikachaganywa nikaagiza watu wanywe free duh mbona nilipewa demu bure
 
Daaaah nimecheka sana[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Stori za watu wa vijijini ni uongo mtupu.Atakuwa kahadithiwa na aliyehadithiwa aliehadithiwa na muhadithiwa.Alafu ni wajuzi wa kutoa ushuhuda huku wakiapa kwa nguvu zote.
 
Back
Top Bottom