nimekoma kutongoza jf!

Naogopa kwani sura yako inanitisha kidogo.Ukinieleza ulikutana na nani nitakuPM kwani siku hizi tunaogopa kukutwa mwe...pande alikotupwa Dr Uli....

Aliyeniumbua ni The secretary.
 
Last edited by a moderator:
Halafu we vin wewe,sweetlady mlifahamiana wapi?
Kuanzia natangaza bifu na wewe,SL lishem langu la ukweli ujue? Ohooooooo!!!!

Bifu jambo la kawaida kabisa...hata shetani ana bifu na Mungu na halitaisha...njia bora ya kukusaidieni ni kuwaanzishia umoja wote muumpendao mke wangu kipenzi sweetlady...
 
Last edited by a moderator:

Heri yako wewe.....

Mi nilikutana na bonge la njemba. Najua huwezi amini kuwa sweetlady ni bonge la baunsa.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…