Nimekesha kwa kelele za chumba jirani

Dec 31, 2018
85
125
Jana Nilikuwa na stress sana baada ya kutoka kazini nikaona wazi nahitaji kupumzika kwahiyo sikutaka kupitia popote
Niliipofika zangu home kutokana na hali ya hewa maana kulikuwa na baridi sana sikuweza hata kuoga nikalala na usingizi ukanichukua mapema sana lakini usiku kama saa 4 nilishtuka baada ya kusikia kelele kutoka chumba jirani licha ya kuwa hii nyumba tunayoishi ipo full gipsum lakini zile sauti zilipenya kabisa hadi kwangu
Mwanzoni ilikuwa ni sauti za kama watu wanaolazimishana kufanya mapenzi baadae sasa ikaanza miguno ya kimahaba dah! Kudadeki yule dada anapiga kelele sasa ikawa kero ikanijia video ya amber rutty vile alikuwa anagumia wakati analiwa tigo
Yaani nikajikuta licha ya kupata hamu ya kugegeda nikaanza kukerwa then nikajikuta nachukia hata tendo lenyewe
Ubaya ni kwamba kelele zimedum kwa muda mrefu yaan kama usiku mzima kiasi kwamba nikatamani nikamgongee mshikaj nimwambie wapunguze basi kelele
Najua hii ni starehe binafsi lakini je ni sawa kupiga makelele ya miguno ya kimahaba!?
 

madawi mart

Senior Member
Nov 27, 2018
175
225
Jana Nilikuwa na stress sana baada ya kutoka kazini nikaona wazi nahitaji kupumzika kwahiyo sikutaka kupitia popote
Niliipofika zangu home kutokana na hali ya hewa maana kulikuwa na baridi sana sikuweza hata kuoga nikalala na usingizi ukanichukua mapema sana lakini usiku kama saa 4 nilishtuka baada ya kusikia kelele kutoka chumba jirani licha ya kuwa hii nyumba tunayoishi ipo full gipsum lakini zile sauti zilipenya kabisa hadi kwangu
Mwanzoni ilikuwa ni sauti za kama watu wanaolazimishana kufanya mapenzi baadae sasa ikaanza miguno ya kimahaba dah! Kudadeki yule dada anapiga kelele sasa ikawa kero ikanijia video ya amber rutty vile alikuwa anagumia wakati analiwa tigo
Yaani nikajikuta licha ya kupata hamu ya kugegeda nikaanza kukerwa then nikajikuta nachukia hata tendo lenyewe
Ubaya ni kwamba kelele zimedum kwa muda mrefu yaan kama usiku mzima kiasi kwamba nikatamani nikamgongee mshikaj nimwambie wapunguze basi kelele
Najua hii ni starehe binafsi lakini je ni sawa kupiga makelele ya miguno ya kimahaba!?
hata mm bwana bwana ilikuwa ni Lodge,wageni hatukulala mpaka walipomaliza game,shikaji anaonekana alikuwa mtalimbo kama punda yule c* cha moto alikiona.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom