Sosthenes Maendeleo
JF-Expert Member
- Oct 24, 2012
- 2,743
- 1,736
- Thread starter
-
- #41
Ndiyo maana akaandaliwa chips mayai
mtu mwenyewe mdomo mzito hata chips kapendelewa angepewa tu chai na skonz hata kama ni sa nane mchana
Kuna demu mmoja nilishamuomba namba na sijawahi kumtongoza hata siku moja. Baada ya kuwasiliana mwanzoni txting na calling baadae akanipotezea (mademu hadi umtxt au umcall yeye). Nikadelete namba yake, nashangaa siku moja unknown calling kwa simu yangu. Nikarespond, sikuweza kumfaham akajitambulisha ila nikafix kuwa simu yangu huwa haioneshi majina kwa namba zinazoanza na 0.... bali +255.... akakubari na kusema no worry. Kanikarbisha kwake (ni single) nimekuta mazaga zaga mengi. Mayai, soda , maji , chips, kitanda dressed well, amedeki chumba. Ila nilienda na rafiki yangu na alionekana kutofurahi. Je alikuwa amejiandaa kwa mgegedo au ndio ukalimu wake? Hadi leo yupo quiet na mimi sijamtongoza..... ushauri jamani!!!!
Kwani chips mayai iko na madhara?...... hata kama ningeenda peke yangu mimi sipendi kuzinguliwa,,,,, maana angeanza zile za kulazimishana mara "unanidharirisha".... what the f**k is that
Chips? Mayai ya kisasa?....aisee alikuwa anakuangalia kama ni Mwanaume wa shoka.... toa mtongozo kijana na ujiandae kupay back either in kind or cash
???!!..."Nyuki wa canteen kazi kula sukari tu"
Nimepata somo. now and then watanikoma wenye kunikarbisha masingle ladies. Nikulazimishana tu
Atashindwa shika chuchu
......chuchu sound band.
Kuzishika si hadi nitoe hela!!??
Kuzinguliwa ndiyo utamu wenyewe babu eeeh .... kuchi kuchi kibao we unataka ufike uanze kazi kwani switch ya umeme useme unawasaha inawaka hapo hapo.... raha ya penzi mchokonoleane wewe mkimbizane weee .... na raha na utamu wa mwanamke abane bane ili umtekenye tekenye si unataka kama sheria.... we hujui mtiano wewe bado mtoto... unatakiwa usimamishe mpaka misuli iiume
Bora hata akubari kushikwa breast tip, kiuno na around k n.k wengine hata kushikwa hawataki. Hawajui kuongea ,,,,, wakati kupenda kupendwa kupo. Wana neno bofu mbofu. Nyambafu madem wa hiv
Kumbe nurse tena,,,, anapata pesa mtoto msafi. Huyo ni wakutumia tu. Na ni bora amekwambia anakutaka kimapenzi. Kama humwamini kiafya condom zipo.
Mgegede tu
Ni kweli , lakini hiyo siyo kawaida madem kuwakarbisha wakaka kwa nyumba zao