Nimejiunga


J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
Hodi wana JF nami nimejiunga baada ya kutembelea hapa kwa muda na kuvutiwa na mengi yaliyomo naomba mnipokee wapendwa:
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Hodi wana JF nami nimejiunga baada ya kutembelea hapa kwa muda na kuvutiwa na mengi yaliyomo naomba mnipokee wapendwa:
Haya karibu. Uniambie tu we mwenzangu ni wakike au kiume?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,390
Likes
1,860
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,390 1,860 280
Karibu sana JF mkuu.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,644
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,644 280
Karibu sana JF...
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930