NDIO YA GVTBenki ya posta hiyo si ya serikali au nachanganya??....Kama ajira zimerejea tuambiwe.
Mimi sijapapenda Musoma, wanawake wanajiheshimu sanakuitwa kwenye interview postal bank musoma pakoje sijawah kufika
Kweli man..daah nimeombaga kazi zao mapka nimechoka saiv wakitoa matangazo yao naishia tu kuyangalia nakupitaNyie mnaeitwa kwenye interview za posta bank mtuambie ukwel mmetumia mbinu gan maana hawa jamaa awawez kukuita hivi hivi bila kua na channel
mwenyewe niliomba mara kibao nashangaa wakanipigia cm n email wamenitumia anyway usikate tamaa Mungu anawezaKweli man..daah nimeombaga kazi zao mapka nimechoka saiv wakitoa matangazo yao naishia tu kuyangalia nakupita
na ww umeitwa ?Tuko pamoja mkuu we nafasi gan uliomba?
Ni mjini kabisa. Nina account hapo huwa naona wafanyakazi wawili watatu hivi. Wakihudumu pale mbele. Mungu akujalie uipate kazi.kuitwa kwenye interview postal bank musoma pakoje sijawah kufika
Mkuu me mwenyewe nilitaka kumuuliza hili swali, mende kaangusha kabati hatimaeumetumia njia gani mpaka umeitwa na hao jamaa?
aaaahhhMkuu me mwenyewe nilitaka kumuuliza hili swali, mende kaangusha kabati hatimae
Kwa hiyo aandae taulo sio? 😀😀Ni mjini. Bahati nzuri nilisha ingia hadi ofisi ya Manager.
Ofisi ni ya kubanana sana.
Kwa mara ya mwisho nimefika jengo lilikuwa linavuja upande wa Customer Service mpaka wakawa wanakinga ndoo kwa ndani. Sijui mpaka sasa kama wamefanya ukarabati. Ilikuwa May 2015.