kante mp2025
JF-Expert Member
- Nov 11, 2022
- 682
- 1,293
- Thread starter
- #61
Hapa sitoboiPanda Ethiopia airlines itakutoa hapa hadi Ethiopia kisha itakupeleka Accra Ghana andaa milioni 2 na laki 3 tu
Hapa sitoboiPanda Ethiopia airlines itakutoa hapa hadi Ethiopia kisha itakupeleka Accra Ghana andaa milioni 2 na laki 3 tu
Kazi za kimataifa ukishapata hulipi tiketi wanakutumia wenyewePanda Ethiopia airlines itakutoa hapa hadi Ethiopia kisha itakupeleka Accra Ghana andaa milioni 2 na laki 3 tu
Kama hujui hujui tu.Nashukuru ila hata kujifanya mjinga ni busara kuna watu humu wanaweza kunipa mwanga nikajifunza mengi acha nionekane elimu niliyopewa haikuniandaa kukabili
Fanya due diligence kabla ya kutumia pesa yoyote tafuta contact zao piga simu waulize kuhusu interview sababu scams zipo hata wao wamesema na wanajua hiloMchakato ulianzia linkedin kisha application nikafanya through portal yao wakawa wananipa each progress through my email
Elimu haina mwisho wewe acha kumuongelea vibaya mwenzioKama hujui hujui tu.
Hakuna kitu kama kujifanya hujui.
Wewe elimu yako haijakusaidia ndio maana unahitaji msaada kutatua changamoto zako.
Ila kama ungekuwa tayari tayari usingesumbua watu hapa.
Kazi yoyote ya ajira nje huwezi takiwa kutuma pesa yeyoteFanya due diligence kabla ya kutumia pesa yoyote tafuta contact zao piga simu waulize kuhusu interview sababu scams zipo hata wao wamesema na wanajua hilo
Kweli elimu yetu mbovu maana hata wewe haijakusaidia.Elimu haina mwisho wewe acha kumuongelea vibaya mwenzio
Watanzania wachache sana wenye uzoefu kwenye mambo ya ajira za kimataifa
Asante sana kak mkubwaFanya due diligence kabla ya kutumia pesa yoyote tafuta contact zao piga simu waulize kuhusu interview sababu scams zipo hata wao wamesema na wanajua hilo
Duh sawa mmarekaniKweli elimu yetu mbovu maana hata wewe haijakusaidia.
Mbovu kwako watanzania kibao wanafanya kazi nje kwa elimu hii hii ya TanzaniaKweli elimu yetu mbovu maana hata wewe haijakusaidia.
Samahani wakuu katika harakati za ugonga ulimbo nilikuwa nafanya application ndani na nje ya nchi sasa niliomba kazi shirika la Nestle global nchini Ghana.
Nimepokea mwaliko wa interview huko Acra Ghana na ni oral interview kwa mimi mgonga ulimbo sijui hata nafikaje huko nilijua itakuwa zoom interview mwenye A B C za kuitwa interview za kimataifa anisaidie na namna ya kufika huko au niende ubalozi wa Ghana nchini Tanzania.
Nimeitwa interview position ya
Factory Hygienist position in Nestlé.
Taaluma yangu ni laboratory technologist ii
Natanguliza shukrani
Sasa kwanini unatumia ID zako mbili kunijibu issue moja?Mbovu kwako watanzania kibao wanafanya kazi nje kwa elimu hii hii ya Tanzania
mkuu mbona anuani zako hazina hiyo Nestle Global aliyoleta mtoa mada..hajaingizwa chaka kweli huyu na hiyo global yake.!Ebu jaribu kuwatafuta hata hapo waulize kwamba unataka ku confirm interview yao; matapeli washakuwa wengi siku hizi...
Motorway Extension, Dzorwulu,
Accra, Ghana
Postal address:
Nestlé Ghana Ltd
Head Office
P.M.B. K.I.A.
Accra, Ghana
Nestlé Central and West Africa Limited
One Airport Square,
4th floor - Airport City,
PMB 32 KIA,
Accra – Ghana
Tel: +233 302 211 880
Consumer Service Tel: 080 012 0001 Contact us
according to site yaomkuu mbona anuani zako hazina hiyo Nestle Global aliyoleta mtoa mada..hajaingizwa chaka kweli huyu na hiyo global yake.!
Kufanya kazi nchi nyingine ni jambo linalohitaji research kwa undani. 1. Kazi unayokwenda kufanya ni rahisi wageni kupewa kibali cha kazi? 2. Kibali cha kazi kinatolewa kwa bei gani na masharti gani? 3. Gharama za maisha zikoje nchi unayokwenda na mshahara wako utakuwa kiasi gani? Hapa ni assume kuwa huo mwaliko wa interview siyo utapeli. Kwa kifupi habari kw undani utazipata kutoka kwa hao waliokualika kwa interview na hakikisha unatumia official contact kutoka kwenye website yao. Pia check immigration ya Ghana kujua kama ukifaulu interview watakupa kibali.Asante sana kak mkubwa
hii imekaa safi ngoja tuoneKazi za kimataifa ukishapata hulipi tiketi wanakutumia wenyewe
Hata ma housegirl tu wanaoenda kufanya kazi uarabuni hutumiwa tiketi na waajiri wao
Asante san kakaKufanya kazi nchi nyingine ni jambo linalohitaji research kwa undani. 1. Kazi unayokwenda kufanya ni rahisi wageni kupewa kibali cha kazi? 2. Kibali cha kazi kinatolewa kwa bei gani na masharti gani? 3. Gharama za maisha zikoje nchi unayokwenda na mshahara wako utakuwa kiasi gani? Hapa ni assume kuwa huo mwaliko wa interview siyo utapeli. Kwa kifupi habari kw undani utazipata kutoka kwa hao waliokualika kwa interview na hakikisha unatumia official contact kutoka kwenye website yao. Pia check immigration ya Ghana kujua kama ukifaulu interview watakupa kibali.
Chunga iwe scam. West Africa hiyo mwanangu.Samahani wakuu katika harakati za ugonga ulimbo nilikuwa nafanya application ndani na nje ya nchi sasa niliomba kazi shirika la Nestle global nchini Ghana.
Nimepokea mwaliko wa interview huko Acra Ghana na ni oral interview kwa mimi mgonga ulimbo sijui hata nafikaje huko nilijua itakuwa zoom interview mwenye A B C za kuitwa interview za kimataifa anisaidie na namna ya kufika huko au niende ubalozi wa Ghana nchini Tanzania.
Nimeitwa interview position ya
Factory Hygienist position in Nestlé.
Taaluma yangu ni laboratory technologist ii
Natanguliza shukrani