Nimeitwa Interview shirika la Nestle Global nchini Ghana

Nimeitwa Interview shirika la Nestle Global nchini Ghana

Kama ni kazi ya kimataifa,waambie wagharamie kila kitu hadi passport,gharama za ndege kwenda na kurudi,kulala na chakula na usafiri wa ndani
Kama hawawezi we subiri unterview za hapa hapa nchini tu,nenda huko halafu mwisho wa siku kwenye interview mnajikuta kijiji kizima kimehamia hapo.au ukiute kampuni yenyewe haina uwezo wa kuajiri ,mgeni
Pia wasiliana na ubalozi uone kama hiyo kampuni ipo kweli au ni watoto wa mjini wanatengeneza mazingira ya kukupiga
Asante sana mkuu nimekupata vema
 
Kikubwa confidence, kama hauna passport fanya mchakato upate.. Fanya fanya research ya bei za ndege, mahali utakapofikia mahali unapoenda(location yake).. Zingatia muda..
Mmhhh...kwaajili ya intervjew tu???????
Sishauri.
Bwana mzee we potezea tu hiyo.
Uende ghana halaf ukapigwe chini, itaumaje??!
 
Umeitwa vipi ? yaani procedure mwanzo mpaka mwisho uliapply wapi pia ?

Angalia kama wakianza kukuomba fedha za kukamilisha hapa na pale shituka huenda wewe ndio ukawa fursa...
Mchakato ulianzia linkedin kisha application nikafanya through portal yao wakawa wananipa each progress through my email
 

Attachments

  • Screenshot_20250208-190324_1739030649956_1739030751912.jpg
    Screenshot_20250208-190324_1739030649956_1739030751912.jpg
    283.1 KB · Views: 30
Angalia west huko full matapeliii....ukiombwa pesa kimbiaas
Kawaida interview hufanyika online bure kabisa

Ukipita wao ndio hukutumia ticket za ndege na kukupokea haliwi jukumu lako

Ila ukipata kazi cha kwanza wahi wizara ya mambo ya ndani kupata certificate ya clearance kuwa wewe hujawahi kufanya uhalifu wowote

Pili Ghana wenyewe lazima wakutumie barua ya ajira ,visa inayoonyesha work permit na ya muda gani huombi visa wewe watakuombea wenyewe na kukutumia pamoja na tiketi.

Hivyo ukishakuwa navyo ndipo.unaondoka nchini kwenda huko Ghana

Usipokuwa.navyo immigration Tanzania watakuzuia

Kila la heri na hongera
 
Nimekupata mkuu sijaombwa chochote toka mwanzo wa mchakato na nilipoona post zao through linkedin but asante kunitonya nisije dandia mtumbwi wa vibwengo
Mtumbwi wa Vibwengo usikutishe mkuu,nenda na Mandoga!! Cha muhimu ogopa Tapeli!! Watu wa West Africa ndo zao hizo,nauli waliyochanga nduguzo itakusumbua sana kulipa.
 
Samahani wakuu katika harakati za ugonga ulimbo nilikuwa nafanya application ndani na nje ya nchi sasa niliomba kazi shirika la Nestle global nchini Ghana.

Nimepokea mwaliko wa interview huko Acra Ghana na ni oral interview kwa mimi mgonga ulimbo sijui hata nafikaje huko nilijua itakuwa zoom interview mwenye A B C za kuitwa interview za kimataifa anisaidie na namna ya kufika huko au niende ubalozi wa Ghana nchini Tanzania.

Nimeitwa interview position ya
Factory Hygienist position in Nestlé.

Taaluma yangu ni laboratory technologist ii

Natanguliza shukrani

Watakuja kukupa mwongozo. Pia kama upo Dar nenda ubalozini au wapigie simu uongee nao Kiingereza.

Nachodhani, kama nauli unayo wala hakuna shida. Hizi nchi za Kiafrika hasa Ghana na Nigeria wanaopenda kusafiri pande mbalimbali za dunia sidhani kama kuna usumbufu. Mfano Tanzania kuna muda kulikuwa na VISA for Arrival Wanaijeria wakawa wanajazana Tanzania.
 
Kama ni kazi ya kimataifa,waambie wagharamie kila kitu hadi passport,gharama za ndege kwenda na kurudi,kulala na chakula na usafiri wa ndani
Kama hawawezi we subiri unterview za hapa hapa nchini tu,nenda huko halafu mwisho wa siku kwenye interview mnajikuta kijiji kizima kimehamia hapo.au ukiute kampuni yenyewe haina uwezo wa kuajiri ,mgeni
Pia wasiliana na ubalozi uone kama hiyo kampuni ipo kweli au ni watoto wa mjini wanatengeneza mazingira ya kukupiga
Visa,work permit na tickets na kukupokea ndio hugharimia wao kule kwao na kukutumia huhitaji hata kuwaomba.Na barua ya ajira watakwambia unatakiwa kuripoti lini na wapi na utapokelewa

Gharama za passport za kwako sababu ni mali yako binafsi sio ya mwajiri .

Usafiri wa ndani ya nchi yako sio gharama zao

Wao wanaanzia kwenye uwanja wa kimataifa utakaoondokea tu

Hutakiwi kusahau kwenda na vyeti original vya kuzaliwa na elimu nk na NIDA
 
Samahani wakuu katika harakati za ugonga ulimbo nilikuwa nafanya application ndani na nje ya nchi sasa niliomba kazi shirika la Nestle global nchini Ghana.

Nimepokea mwaliko wa interview huko Acra Ghana na ni oral interview kwa mimi mgonga ulimbo sijui hata nafikaje huko nilijua itakuwa zoom interview mwenye A B C za kuitwa interview za kimataifa anisaidie na namna ya kufika huko au niende ubalozi wa Ghana nchini Tanzania.

Nimeitwa interview position ya
Factory Hygienist position in Nestlé.

Taaluma yangu ni laboratory technologist ii

Natanguliza shukrani
Kuwa makini na matapeli mkuu
 
Kwa umri wako hujui hata ufanye nini.

Ina maana elimu uliyopewa haijakuandaa kukabiliana na changamoto za maisha.
Nashukuru ila hata kujifanya mjinga ni busara kuna watu humu wanaweza kunipa mwanga nikajifunza mengi acha nionekane elimu niliyopewa haikuniandaa kukabili
 
Back
Top Bottom