Nimeishia kuponea kwa malaya tu wanaojiuza

Nimeishia kuponea kwa malaya tu wanaojiuza

Status
Not open for further replies.

Gulio Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Posts
3,383
Reaction score
7,979
Sijui ni mimi tu ndio nae kutana changamoto hii imekuwa ngumu kupata demu ambaye aliyeweza kunipa hitaji la ngono wengi niliokutana nao wamenirusha kamba promise za uongo

Mwanamke mnahaidiana siku flani aje mfanye unakuta vizingizio kibao mara na bleed au naumwa wengine hwalikuwa nikiomba wanaanza na mizinga kibao kwahiyo mwisho wa siku penzi ndani wiki limeshavunjika

Age yangu 23 nilipiga puli lakini nikaona kiafya sio nzuri pia inafanya mtu kuwa na tatizo la kusahau mwisho wa siku nimejikuta naponea kwa wanawake wauzaji wa ngono ila huwa natumia kinga

Nimeona haina jinsi sasa sababu napata hitaji kwa wakati mara moja moja nikibanwa kasi ya wanawake wa mjini nimeshindwa kuendana nayo kwa sasa
 
Huwezi kumwambia mwanamke tutato.mbn juma 5 uje basi..!! Yaani inatakiwa itokee automatic tu, yeye kwenye akili yake ajue ilitokea tu kama bahati mbaya ila wewe unajua nini umefanya.

Pia tafuta sana hela, yaani zitafute sana, tena sana.
 
Wakati wa ujana wangu nilianza kujifunza kuwatongoza wasichana nikiwa na miaka 25; kushiriki tendo la ndoa kwa mara ya kwanza kuonja utamu ilikuwa 1959 kabla ya Wadanganyika kupata uhuru.

Vijana na watoto wa leo mnawezaje haya mambo, mtoto wa miaka 23 umeshajua kununua malaya, hmm nasema UKIMWI utawamaliza wajukuu zangu!
 
Age ya 20's ni mbaya sana jmn...yaan n wakat ambao hormone zpo kwenye peak level na hamu ya kugegeda haikati ,tatzo linakuja pale ambapo ukifikiria what if ukipata ukipata HIV ??? Itakuwaje ukinasa katika umri mdogo ambao hata mama yako hajala hata mia yako mbovu kwa kujinafasi??
Ukifikiria kuacha mgegedo shida inakuja kwenye nyege hasa kama unaishi wew mwenyewe getho,yaan nyege zinakuwa zpo juu ,wa kugegeda huna unaamua kupiga puli na ukifikiria madhara ya puli n makubwa sana kulko faida!!! Bhc tu unabak upoupo hujui uamue lipi??
20's is very frustrating....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom