Nimeibiwa vitu vyangu ubungo terminal


J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Points
2,000
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 2,000
Jamani wana jamvi habari za leo!
Juzi nilikuwa nasafiri kutoka Dar kwenda Mtwara,nilipofika pale terminal kuna kijana akaja kunielekeza mahali lilipo basi nililo kuwa nasafiri nalo kuja Mtwara.nafikiri hakuwa kijana mwema kwani nahisi ndiye aliye nifanyia timing na kuniibia bag langu moja lililo kuwa na vitu vingi sana.kwenye lile bag kulikuwa na 1.LAPTOP 2.DOCUMENT ORIGINAL ZA GARI 3.FUNGUO ZA GARI MBILI 4.MODEMS MBILI YA ZANTEL NA AIRTEL 5.VYETI VYA SHULE ORIGINAL KUTOKA MOSHI SEC 6.SURUALI MOJA 7.SET YA SPANER MPYA 8.CABLE YA LAPTOP 9.KITAMBULISHO CHA MPIGA KURA.
NB
Kwa yeyote atakaye pata taarifa ya kuonekana kwa vitu hivi naomba anipe taarifa.JERUSALEMU.
 
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Points
195
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 195
pole sana,katoe taarifa police utafanikiwa.Bado haujachelewa.
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Points
1,225
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 1,225
Mmmmmmmmmm Mjini shule jombaaa!!!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,907
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,907 2,000
Mkuu@Jerusalem, pale Ubungo kipindi cha asubuhi kuna msongamano mkubwa sana wa watu,kama ujuavyo kama mabasi mengi yaendayo mikoa ya mbali na nchi jirani,huondoka saa kumi na mbili asubuhi.

Wakati huo watu wengi huwa busy kutafuta mabasi wanayosafiri nayo,kuna vijana pale kazi yao ndio hiyo kuangalia watu wanaoshangaa na kujifanya wanakusaidia mzigo, halafu ukijisahau wanatokomea! Next time umakini unahitajika!
 
S

special agent

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
326
Points
0
S

special agent

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
326 0
pole sana mkuu siku nyingine ukiwa unasafiri usipende ubosi mimi huwa navaa mabegi yangu yote so nunua mabegi yakuvaa na si kuvuta hata kama ni kubwa vip hope you understand
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,547
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,547 2,000
Pole sana mkuu, Dar wezi wapo advanced sana, let me share this, imenitokea tu jana ingawa cjaumizwa sana, nilikwenda kituo cha mafuta cha camel (kipya) maeneo ya Tabata sanene, nilipofika wakaja wahudumu wawili, mmoja akaenda kwenye pump kujaza mafuta, mmoja akaja dirishani kuchukua pesa na kuniuliza ya sh. ngapi? nilipompa pesa hakuondoka akaanza maswali (si kawaida) eti samahani kaka iyo simu yako ni touch au? aliiona pale ndani, nikajibu, akatupia swali tena ni samsung? zinauzwaje (dah, mara nikastuliwa na sauti ya yule wa pili, akiuliza, amesema ya elfu 30? . nikageuka kuangalia tayari ishasoma elfu 30 lt 15. akawa sasa anafunga mfuniko...(sikustuka sana) wee, nilitoka pale kupitia njia ya kinyerezi nikielekea mbezi kwa msuguri ile nakaribia tu mbezi mwisho taa ya mafuta ikawaka (Nikajua nimeibiwa).

Mjini hapa ni kuwa makini kila wakati
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Pole sana kwa yaliyokupata, nikuwa makini safari nyingine.
 
by default

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
843
Points
195
by default

by default

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
843 195
Pole sana mkuu natumaini kama ungepandia temeke sudan yasingekupata haya.
 
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
104
Points
0
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined Dec 11, 2012
104 0
Jamani wana jamvi habari za leo!
Juzi nilikuwa nasafiri kutoka Dar kwenda Mtwara,nilipofika pale terminal kuna kijana akaja kunielekeza mahali lilipo basi nililo kuwa nasafiri nalo kuja Mtwara.nafikiri hakuwa kijana mwema kwani nahisi ndiye aliye nifanyia timing na kuniibia bag langu moja lililo kuwa na vitu vingi sana.kwenye lile bag kulikuwa na 1.LAPTOP 2.DOCUMENT ORIGINAL ZA GARI 3.FUNGUO ZA GARI MBILI 4.MODEMS MBILI YA ZANTEL NA AIRTEL 5.VYETI VYA SHULE ORIGINAL KUTOKA MOSHI SEC 6.SURUALI MOJA 7.SET YA SPANER MPYA 8.CABLE YA LAPTOP 9.KITAMBULISHO CHA MPIGA KURA.
NB
Kwa yeyote atakaye pata taarifa ya kuonekana kwa vitu hivi naomba anipe taarifa.JERUSALEMU.
Pole sana mkuu!mi mwenyew walinibia bag ya mgongoni ya laptop nilkuwa nimeweka nguo na vtu vngne wakidhan ni laptop,naskia wezi ni wanaw
ake,wanaiba sana mabag ya laptop!pia naskia wakiiba huwa wanaenda kule mwisho wa stand kufngulia hayo mabag,bado naendelea na uchunguz iko cku tutawakamata!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,735
Points
2,000
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,735 2,000
Wezi wa pale ubungo terminal ni wale ulinzi shirikishi, kila kitu kikiibiwa hupelekwa kwao kwa taratibu nyingine za kugawana, muone kamanda kamota atakusaidia!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,687
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,687 2,000
Haujaeleza jinsi begi lilivyopotea; Je, ulimpa akusaidie kubeba, uliliacha pembeni kidogo, ulimpa apakize kwenye bus? Ningeweza kushare solution na wewe kama ungeweka bayana mazingira ya kupotea kwa bag lako, lakini hapa sana sana naona umesema alikuelekeza gari lako!
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,981
Points
2,000
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,981 2,000
Pole sana mkuu, Dar wezi wapo advanced sana, let me share this, imenitokea tu jana ingawa cjaumizwa sana, nilikwenda kituo cha mafuta cha camel (kipya) maeneo ya Tabata sanene, nilipofika wakaja wahudumu wawili, mmoja akaenda kwenye pump kujaza mafuta, mmoja akaja dirishani kuchukua pesa na kuniuliza ya sh. ngapi? nilipompa pesa hakuondoka akaanza maswali (si kawaida) eti samahani kaka iyo simu yako ni touch au? aliiona pale ndani, nikajibu, akatupia swali tena ni samsung? zinauzwaje (dah, mara nikastuliwa na sauti ya yule wa pili, akiuliza, amesema ya elfu 30? . nikageuka kuangalia tayari ishasoma elfu 30 lt 15. akawa sasa anafunga mfuniko...(sikustuka sana) wee, nilitoka pale kupitia njia ya kinyerezi nikielekea mbezi kwa msuguri ile nakaribia tu mbezi mwisho taa ya mafuta ikawaka (Nikajua nimeibiwa).

Mjini hapa ni kuwa makini kila wakati
Mkuu wengi wenye mchezo huo ni madada huwa wanajidai na vimaswali vya kizushi tu !
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Pole sana mkuu! Nadhani vitambulisho na documents zako hazitokuwa zimeandikwa JERUSALEMU hivyo basi ungetaja jina ili atakayeona akupm.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,832
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,832 2,000
Pole sana mkuu, Dar wezi wapo advanced sana, let me share this, imenitokea tu jana ingawa cjaumizwa sana, nilikwenda kituo cha mafuta cha camel (kipya) maeneo ya Tabata sanene, nilipofika wakaja wahudumu wawili, mmoja akaenda kwenye pump kujaza mafuta, mmoja akaja dirishani kuchukua pesa na kuniuliza ya sh. ngapi? nilipompa pesa hakuondoka akaanza maswali (si kawaida) eti samahani kaka iyo simu yako ni touch au? aliiona pale ndani, nikajibu, akatupia swali tena ni samsung? zinauzwaje (dah, mara nikastuliwa na sauti ya yule wa pili, akiuliza, amesema ya elfu 30? . nikageuka kuangalia tayari ishasoma elfu 30 lt 15. akawa sasa anafunga mfuniko...(sikustuka sana) wee, nilitoka pale kupitia njia ya kinyerezi nikielekea mbezi kwa msuguri ile nakaribia tu mbezi mwisho taa ya mafuta ikawaka (Nikajua nimeibiwa).

Mjini hapa ni kuwa makini kila wakati
Sasa mkuu unapopatwa na mkasa kama huu fuatilia. Kulalamika tu hakutaondoa tatizo. Wewe unapoibiwa ukifuatilia, wengine nao wakifanya hivyo hivyo mwisho wezi wataogopa
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,240
Points
1,500
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,240 1,500
Ninavyojua mimi ukiwa unaweka mafuta unatakiwa utoke nje ya gari..........
 
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
314
Points
195
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
314 195
Jamani wana jamvi habari za leo!
Juzi nilikuwa nasafiri kutoka Dar kwenda Mtwara,nilipofika pale terminal kuna kijana akaja kunielekeza mahali lilipo basi nililo kuwa nasafiri nalo kuja Mtwara.nafikiri hakuwa kijana mwema kwani nahisi ndiye aliye nifanyia timing na kuniibia bag langu moja lililo kuwa na vitu vingi sana.kwenye lile bag kulikuwa na 1.LAPTOP 2.DOCUMENT ORIGINAL ZA GARI 3.FUNGUO ZA GARI MBILI 4.MODEMS MBILI YA ZANTEL NA AIRTEL 5.VYETI VYA SHULE ORIGINAL KUTOKA MOSHI SEC 6.SURUALI MOJA 7.SET YA SPANER MPYA 8.CABLE YA LAPTOP 9.KITAMBULISHO CHA MPIGA KURA.
NB

Kwa yeyote atakaye pata taarifa ya kuonekana kwa vitu hivi naomba anipe taarifa.JERUSALEMU.
Pole kiongozi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,740
Top