Nimegundua siri ya kwanini siachi kuchepuka

Nimegundua siri ya kwanini siachi kuchepuka

Hahaha,..swal tatanishi,sjaoa,kwahyo unataka kusema sichepuk,hahahah
Kuchepuka ni sawa na kuzini. Mpaka uwe umeoa/kuolewa ndio una qualify kuchepuka. Vinginevo wewe ni mwasherati tuu
 
Haya matangazo ya rejareja sijui yataisha lini
Nyi mnataka kila siku watu waje wanalia tuu,mtu akiongea ukwel mnasema matangazo,kwahyo mnataka wote wawe na tatzo la nguv au?inamana hakunaga wazima?
 
Kuchepuka ni sawa na kuzini. Mpaka uwe umeoa/kuolewa ndio una qualify kuchepuka. Vinginevo wewe ni mwasherati tuu
Mkuu acha kunipa moyo ujue.daha,hahahah,.kwahyo mi sifany dhambi kabsaa
 
Wakuu nmejigundua kua hawa wadada niliokua nao hawaniridhishi kabsaaa.hvo nmekua nikiendelea kutamani nakutaman nakutamani,..mi hua napiga ki1 tuu kwa siku mara nying kwa mfano bint ndo amekuja kwangu kushinda au kulala..nikishapiga hko dem hugoma kuendelea tena.had kesho yake tena kwa ku force,..so najikuta mara nying bdo sjakata kiu,namii hua simtu wa kuforce game.

Ofcoz mi game yangu 1 naendaga mda kidogo.
So ni hvo,wanawake msilalamike sana kwann tuko vboro dinda sana,na tunapenda sana kuchepuka,..achen kutunyima ishu.

N.b ..Najua nmeandika ujinga,.mm mtu mzima sasa
Nye nye ni kama njaa tu hata ushibe vp kesho lazima utakula tena
Nadhani kubadili badili mazingira
Ni hali ya kuwaza labda kuna maajabu ambayo hujawahi kukutana nayo kwa hiyo unakuwa unatarajia maajabu kutoka kwa mtu wako mpya
Lakini mwisho wa siku huwa ndio vilevile
Au sometime ukaboreka zaidi au huenda ukabahatisha na hiyo ikakufanya uzidi ku sufer huku ukitarajia maajabu zaidi
Wakati huo namba inakuwa kubwa
 
Nye nye ni kama njaa tu hata ushibe vp kesho lazima utakula tena
Nadhani kubadili badili mazingira
Ni hali ya kuwaza labda kuna maajabu ambayo hujawahi kukutana nayo kwa hiyo unakuwa unatarajia maajabu kutoka kwa mtu wako mpya
Lakini mwisho wa siku huwa ndio vilevile
Au sometime ukaboreka zaidi au huenda ukabahatisha na hiyo ikakufanya uzidi ku sufer huku ukitarajia maajabu zaidi
Wakati huo namba inakuwa kubwa
Ndo hvo mkurugenz
 
Na sjui lini ntatulia.
.na nyi wadada mkiamuaga kunyima hua mnakua serious kwel,..unakuta mtu anakuja lala na pajama la suruali ma chup ndan,

Mi nabakig kununa tu siku3,..
mkuuu huwa furahish hao madem wew na utakuwa tu unakaaa dar wew
 
Namba ya hiyo temperature kwenye kitumbua itapendeza demiss.

Njoo kwangu mtoto mbichi iko sealed szan kama utataman kwingine full temperute kwenye kitumbua
 
Namba ya hiyo temperature kwenye kitumbua itapendeza demiss.
Hahahaha nimeshanyoa uparaaa nimepaka mafuta ya nazi inanga'a hatar naona mvuke tu kwa mbali
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Toka lini ukaenda bar na ukakuta wahudumu wengi wa kiume jiongezee kuchepuka tu hawaishi wale utachoka wewe tu
 
Haya umejsfia unapata nini baada ya kuandka utoto
Huko si kujisifia mkuu.we ndo utakua unaona hvyo,na inaonekana we ni ishu kwenye mambo yetu yale,lazma huyamudu ndomana unaona najisifia.mi mmeongea kawaida tu,na sjakulenga wew mkuu,kama mbov pambana
 
Back
Top Bottom