Ai alitaka ninunulie Black BotleNtayamiss kwel,...ila ndo hvo,kanichefua vbaya mno.na akwende kwakwel.
KaribuHahah.we ndo unapigwa round 1 ushachemka,unaomba poo
Wala asipate tabu, hizo tuzo aje angaza tunagawa buleEndeleaaa utapata Tuzo bora ya kulala na wanawake
Hahaha zipoWala asipate tabu, hizo tuzo aje angaza tunagawa bule
we kila mtu unamtaka, ushahama kwa mainjia sasa umehamia kwa wapenda mechi, mind you nna sifa zote hizo mbili hahaNjoo kwangu mtoto mbichi iko sealed szan kama utataman kwingine full temperute kwenye kitumbua
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ww endelea kujitangaza siku TRA wakikufuata kukupa EFD Mashine usije kuja kutupigia kelele hapa!!!