Nimegundua siri ya kwanini siachi kuchepuka

Nimegundua siri ya kwanini siachi kuchepuka

Kuna kamsemo kanasema ukiona bdo ukitoka kupiga game unaenda kuwasimulia wenzio ni kipimo cha kuwa hujakua bado
 
Nashukuru kwa kutambua kwako kua umeandika pumba kama sio mashudu kabisa
 
Njoo kwangu mtoto mbichi iko sealed szan kama utataman kwingine full temperute kwenye kitumbua
we kila mtu unamtaka, ushahama kwa mainjia sasa umehamia kwa wapenda mechi, mind you nna sifa zote hizo mbili haha
 
Kuna kamsemo kanasema ukiona bdo ukitoka kupiga game unaenda kuwasimulia wenzio ni kipimo cha kuwa hujakua bado
Kwan kipya nin mkuu,kugongana unaona kitu cha siri eeeh,hahaha,we wa mkoa nn
 
Back
Top Bottom