Nimegundua hili kuhusu bao la mkono linaloendelea

Nimegundua hili kuhusu bao la mkono linaloendelea

William-123

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
197
Reaction score
94
Nimejaribu kufuatilia tetesi za matokeo ambazo zinatolea na watu mbalimbali. Lakini cha kushangaza NEC wakiyatangaza yanakuwa kinyume na jinsi ya matarajio ya wengi. Sasa nimeamini kuwepo kwa bao la mkono

Ishara ya Bao la mkono:

(1) Katika matokeo ya Urais yaliyotangazwa na NEC utaona jinsi tofauti ya kura kati ya Lowassa na Magufuli. Ukiona jimbo lowasa ameshinda ujue jimbo hilo lina watu wachache au tofauti ya kura ni ndogo na Magufuli. Lakini ukiangalia Majimbo ambayo Magufuli anashinda utaona Lowassa amepata chini ya asilimia 10 na Magufuli kuchukua 90. Utofauti huu wanaweka ili matokeo ya mwisho yawe ya Ushindi wa Magufuli. Lowassa kushinda majimbo yenye watu wachache ni kiini machooo tunapigwa..!!

(2) Guvu zinatumika kushinikiza Wabunge wote walio machacharii bunge lililopita wasirudi bungeni. Yaani wabunge wa upinzani..! Na hii itaipeleka nchi kuwa masikini zaidi. Kwani kila mswada wenye maslai ya Mafisadi waliopo CCM utapitwa bila kupingwa. Usitegemee kuwaona kina Zitto , Mdee nk..!!

(3) CCM watahakikisha wanachukua asilimia 80% ya viti vya bunge kwa mkono wa NEC.

(4) Matokeo yatachelewa kutolewa au yatatolewa kwa nguvu na NEC. Huku nje vijana waliopewa silaa wakijaribu kukandamiza haki za watu kwa nguvu na mabavu.

(5) NEC mbona haijatoa taarifa kuhusu masnduku ya kura yaliyokamatwa. Au yanaujua huu mchezo..?

Ushauri:
(1) Ili pasitokee fujo tunaomba NEC wawe wakweli na wasiendelee upendeleo.

(2) Kama kweli Zanzibar CUF wameshinda wawape ushindi..! Lakini mkichakachua itakuwa shidaaaaaaa!! Tunataka Amani.

(3) Mawakala wote muwe wakweli. Maana baada ya uchaguzi mtabaki na watu wenu mtaani. Sasa msilalamike watu wakija kuwaadhibu kwa kuendelea kuwakandamiza. Watu watalia na nyinyi hata baada ya mwaka.!!

Nawakilisha maoni .!
 
Wapinzani wanaamua kuingia kichwa kichwa katika uchaguzi mkuu bila kuwa na TUME HURU YA UCHAGUZI unategemea washinde kwa vipi?
 
Tume ya Uchaguzi ni ya CCM... halafu unategemea rais atangazwe wa Chama gani?
 
Yaani ni shida kweli. Mimi sioni hata umuhimu wa huu uchaguzi. Kwani sioni kama haki inatendeka..!! Kama unavyosema viongozi wa Tume wote wamechaguliwa kwa matakwa ya CCM. Hivi kwa nini vyama vya upinzani havikufikiri mapema kushinikiza bungeni kuwa waunde tume kama ilivyokuwa ile ya Ukaguzi wa hesabu za serikali na ndio wawe wasimamizi wa Uchaguzi au wawe watu wa NEC. Hii imewa cost sanaaaaaaaaaa!!
 
Kuna mgombea aliwahi kusema katika moja ya mikutano ya kampeni kuwa MJIANDAE KULINDA KURA ZENU!!ZANGU ZA URAIS HAWAWEZI KUIBA HATA 1.
 
Nimejaribu kufuatilia tetesi za matokeo ambazo zinatolea na watu mbalimbali. Lakini cha kushangaza NEC wakiyatangaza yanakuwa kinyume na jinsi ya matarajio ya wengi. Sasa nimeamini kuwepo kwa bao la mkono

Ishara ya Bao la mkono:

(1) Katika matokeo ya Urais yaliyotangazwa na NEC utaona jinsi tofauti ya kura kati ya Lowassa na Magufuli. Ukiona jimbo lowasa ameshinda ujue jimbo hilo lina watu wachache au tofauti ya kura ni ndogo na Magufuli. Lakini ukiangalia Majimbo ambayo Magufuli anashinda utaona Lowassa amepata chini ya asilimia 10 na Magufuli kuchukua 90. Utofauti huu wanaweka ili matokeo ya mwisho yawe ya Ushindi wa Magufuli. Lowassa kushinda majimbo yenye watu wachache ni kiini machooo tunapigwa..!!

(2) Guvu zinatumika kushinikiza Wabunge wote walio machacharii bunge lililopita wasirudi bungeni. Yaani wabunge wa upinzani..! Na hii itaipeleka nchi kuwa masikini zaidi. Kwani kila mswada wenye maslai ya Mafisadi waliopo CCM utapitwa bila kupingwa. Usitegemee kuwaona kina Zitto , Mdee nk..!!

(3) CCM watahakikisha wanachukua asilimia 80% ya viti vya bunge kwa mkono wa NEC.

(4) Matokeo yatachelewa kutolewa au yatatolewa kwa nguvu na NEC. Huku nje vijana waliopewa silaa wakijaribu kukandamiza haki za watu kwa nguvu na mabavu.

(5) NEC mbona haijatoa taarifa kuhusu masnduku ya kura yaliyokamatwa. Au yanaujua huu mchezo..?

Ushauri:
(1) Ili pasitokee fujo tunaomba NEC wawe wakweli na wasiendelee upendeleo.

(2) Kama kweli Zanzibar CUF wameshinda wawape ushindi..! Lakini mkichakachua itakuwa shidaaaaaaa!! Tunataka Amani.

(3) Mawakala wote muwe wakweli. Maana baada ya uchaguzi mtabaki na watu wenu mtaani. Sasa msilalamike watu wakija kuwaadhibu kwa kuendelea kuwakandamiza. Watu watalia na nyinyi hata baada ya mwaka.!!

Nawakilisha maoni .!

Acheni kulia lia tulisha waambia watanzania hatudanganyiki Ng'ooooo...!! Wabunge tumewapa wapinzani lakini urais HAPANA, HAPANA, HAPANA. So jiandaeni kisaikolojia tu kuyapokea hayo matokeo. Mtavuna mlichopanda. Tuonane 2020.
 
Wote mavichwa box tu nyie.msitake kutafuta hujuma psipo na hujuma.mmepigwa fair n square
 
Nafikiri update uzi eako kuhusu wabunge machachari wa upinzani zito ,mdee na uongelee pia sehemu mbunge machachari ester bulaya alipomnyang'anya mbunge wa sisiemu kweli mkuki kwa nguluwe
 
Tume ya Uchaguzi ni ya CCM... halafu unategemea rais atangazwe wa Chama gani?

Mlielezwa toka mwanzo..mnge focus kwenye issue ya tume huru...tume huru ingewapa nafasi ya kuingia ikulu na kuanzisha upya mchakato wa katiba mnayotaka..kwa ujinga wa viongozi, wakawekeza muda wote kubishana kuhusu muundo wa serikali..very unstrategic
 
Mletamada unapost kama hayawani! Lowassa kaongea jana na hajapinga matokeo yaliyotolewa so far...tatizo wewe unategemea hizo fowadi zenu za sms kama chanzo chako..angalia usije kupata heart attack tu
 
Back
Top Bottom