Nimefunga rasmi mjadala wa Kweka

Nimefunga rasmi mjadala wa Kweka

loose Nut

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2025
Posts
2,887
Reaction score
6,662
Tukio la kuhuzunisha la bwana Laurent Kweka kumuua mke wake Janepher kwa kumpiga risasi imeleta simanzi na kutawala vichwa vya habari kila mahali hasa mitandao ya kijamii.

Sasa rasmi nimeamua kufunga huu mjadala wa kweka mara moja.

Janepher alipangiwa atakufa hivyo pindi alipozaliwa. Case closed.

Nimefunga huu mjadala sasa kayngay yoyote aposti uzi tena kuhusu Kweka atakiona cha moto. Hata ukilike tu na kucomment utafikiwa tu.

Fanyeni kazi!
 
Screenshot_20261003-223940~2.jpg
 
Jamaa alikuwa anatokea familia Bora babaye ni engineer naye pia.
Mkewe alikuwa na mambo mengi . Usiongee usiyo yajua. Yule mwanamke baada ya kupata matatizo akataka hati ya nyumba ibadilishwe.
 
Janepher alipangiwa atakufa hivyo pindi alipozaliwa. Case closed.
GT mbona tulishakubaliana huu utetezi haufai? Mungu gani mwenye upendo anaweza kupanga mtu afe hivyo?

Watu wanapambana kweli kuhalalisha hiyo jinai wakati haijaonekana kama jamaa alilazimika kuua ili kujihami dhidi ya shambulizi flani.

Kuna ubaguzi wa kijinsia hapa.
 
Tukio la kuhuzunisha la bwana Laurent Kweka kumuua mke wake Janepher kwa kumpiga risasi imeleta simanzi na kutawala vichwa vya habari kila mahali hasa mitandao ya kijamii.

Sasa rasmi nimeamua kufunga huu mjadala wa kweka mara moja.

Janepher alipangiwa atakufa hivyo pindi alipozaliwa. Case closed.

Nimefunga huu mjadala sasa kayngay yoyote aposti uzi tena kuhusu Kweka atakiona cha moto. Hata ukilike tu na kucomment utafikiwa tu.

Fanyeni kazi!
Kama unaamini mungu wa Abraham hivyo ndivyo ilivyo
 
Tukio la kuhuzunisha la bwana Laurent Kweka kumuua mke wake Janepher kwa kumpiga risasi imeleta simanzi na kutawala vichwa vya habari kila mahali hasa mitandao ya kijamii.

Sasa rasmi nimeamua kufunga huu mjadala wa kweka mara moja.

Janepher alipangiwa atakufa hivyo pindi alipozaliwa. Case closed.

Nimefunga huu mjadala sasa kayngay yoyote aposti uzi tena kuhusu Kweka atakiona cha moto. Hata ukilike tu na kucomment utafikiwa tu.

Fanyeni kazi!
Nani anayepanga vifo vya watu wanapozaliwa
 
GT mbona tulishakubaliana huu utetezi haufai? Mungu gani mwenye upendo anaweza kupanga mtu afe hivyo?

Watu wanapambana kweli kuhalalisha hiyo jinai wakati haijaonekana kama jamaa alilazimika kuua ili kujihami dhidi ya shambulizi flani.

Kuna ubaguzi wa kijinsia hapa.
Mkuu mimi naaminigi sana kwenye destiny.
 
Hapa ndio napochoka kweli Mungu wa Isaka na Yakobo

Alijua hatma ya mwanadamu
Mf: Alijua kabisa huyo dada atakula shaba ya kicwa

Na alipanga kabisa 🤔
 
Kuua mwanamke kwa sababu ya kitu chochote iwe nyumba au mapenzi ni UDHAIFU na USHAMBA.
 
Tukio la kuhuzunisha la bwana Laurent Kweka kumuua mke wake Janepher kwa kumpiga risasi imeleta simanzi na kutawala vichwa vya habari kila mahali hasa mitandao ya kijamii.

Sasa rasmi nimeamua kufunga huu mjadala wa kweka mara moja.

Janepher alipangiwa atakufa hivyo pindi alipozaliwa. Case closed.

Nimefunga huu mjadala sasa kayngay yoyote aposti uzi tena kuhusu Kweka atakiona cha moto. Hata ukilike tu na kucomment utafikiwa tu.

Fanyeni kazi!
Bange mbaya sana , Maaras 😂 😂 😆
 
Sasa rasmi nimeamua kufunga huu mjadala wa kweka mara moja.

Janepher alipangiwa atakufa hivyo pindi alipozaliwa. Case closed.
😂😂😂 bro unajiamulia tu.

Haya sawa. Maghayo Family watakupa support.
 
Kifo cha Jane ni pigo kubwa kwa mabazazi na mabaradhuli wa mapenzi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom