Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefarijika sana....Asante sana Dr.Slaa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 10, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,548
    Likes Received: 3,224
    Trophy Points: 280
    Leo,majira ya saa tano asubuhi,nilikuwa viunga vya Wizara ya Ardhi.Nilikuwa kwenye harakati zangu za kikazi kushughulikia wateja wangu.Mara,akajitokeza Dr.Willbrod Peter Slaa,Katibu Mkuu wa CHADEMA. Tukawa tunapishana kwenye ngazi:yeye anashuka,mimi napanda. Alikuwa ana Mlinzi wake mmoja aliyevalia suti nyeusi.Nikamsalimu.Akaitikia.

    Nilihisi furaha isiyo na kifani moyoni mwangu.Kupishana na mtu makini ambaye nilimpigia kura yangu ya Urais na 'kumshindisha' ,tena kwa umbali kama ule,ni jambo kubwa kwangu.Dr.Slaa bado anadai.Nafasi yake yake bado ipo wazi.Kwa kifupi,nimefarijika sana...asante Dr.Slaa hata kwa kuniitikia salamu yangu tu...
     
  2. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hahahaha lol
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa; Rais anayeongoza kutoka kwenye mioyo ya watanzania.
     
  4. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera, yaani salamu tu umefarijika
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,548
    Likes Received: 3,224
    Trophy Points: 280
    Sana Mkuu.Nimepatwa na nguvu mpya.Nakaribia kufuata kadi ya CHADEMA kama chama changu cha kwanza cha siasa maishani mwangu...
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,134
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    pia kukubali kuacha ubunge,chadema imepata mafanikio makubwa sana!inaonyesha jinsi asivyo na uroho wa madaraka
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilikutananaye pale Wizara ya Ardhi sio leo ilikuwa jumatatu nadhani kuna kitu anafuatilia pale,but nilimuona Dr slaa kadhohofika sana,nadhani ni uzee sasa..kwa kweli anahitaji kupumzika muda mwingi ili awefit kuelekea 2015.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,067
    Likes Received: 7,055
    Trophy Points: 280
    Rais chaguo la watu
     
  9. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki Tanzania, Mungu Ibariki CHADEMA, Mungu mbariki Dr Slaa.
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,953
    Likes Received: 2,264
    Trophy Points: 280
    Nadhani anashugulikia hati za lile jengo la makao makuu ya CHADEMA alilojitolea Sabodo. Jamaa ana uchungu na nchi ndio maana yuko mstari wa mbele wa mapambano muda wote. Unafikiri hana mialiko ya kwenda kwa wazungu kama JK na Lipumba? Anayo lakini ameweka Tanganyika Kwanza!
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dr. Slaa, My very president.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona Dr Slaa ashakua celebrity yaani kaitikia tu salamu kuna mtu hatalala leo....
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi tunampenda,
    tunatamani kumuona kama wewe.
     
  14. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hongera!!!!!!
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,696
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ashakuwa duuu hapo umemtukana Dr hakuna asiyemfahamu nchi hiii mkuu toka kitambo!
     
  16. H

    Hegelyakoni Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eh! bwana si uongo,kiukweli Dk watu wanamzimikia sana.one time nilibahatika kufika maeneo anayoishi jamaa niliekuwa nae akanambia hapa ndipo anapoishi Dk,

    ee bana nilishtuka afu nikajihisi mmoja ya wenye bahati.nilitamani niingie hata nimpongeze kwa mwekundu mmoja (10000/=)

    lakini mahali pale pako very private so nikawa mpole tu,Ukweli Mungu ampe Hekima,Maarifa na Furaha Amen.
     
  17. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 473
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli ni mteule wa MUNGU,,,,,
     
  18. w

    winner forever JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah,umenikumbusha mbali sana,wishing Dr. Slaa a long life. God bless CDM
     
  19. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,714
    Likes Received: 2,881
    Trophy Points: 280
    i once meet him severally and he did that, ila kabla Jk HAJAONDOKA KWENDA ethipoa alinipigia simu kuniaga..akaniambia next yr ataniteua kua DC..
     
  20. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,622
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    machozi yanitoka, kwa furaha iliyoingia moyoni kwangu.. i wishi ningemuona mimi... siku moja nilikuwa kwenye gari yangu, nikakutana nae ubungo mataa yupo kwenye foleni, nataka kumpa hi, taa zikaruhusu, akatokomea... nilijihisi kama naingia peponi.... dahaaaa Live long and prosper Dkt
     
Loading...