Nimeenda NMB na Cheque ya PSPF ya mafao yangu, naambiwa hawajapeleka Cheque List=hela hamna! REALLY? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeenda NMB na Cheque ya PSPF ya mafao yangu, naambiwa hawajapeleka Cheque List=hela hamna! REALLY?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Ngusa, Jan 23, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,644
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 145
    You know, life could be very easier if folks could just do their jobs. Nimefuatilia mafao yangu for over 3 weeks, wakati Marketing wao hawa PSPF alipokuja alidai kuwa withdrawal benefits is just within 1 week! so why using cheating tactics to win me? Siku ikafika ambapo wakaniandikia Cheque, nafika Benki, naambiwa hawajaleta Cheque List hivyo wanaipokea Cheque lakini nisitegemee hela hadi pale watakapoleta Cheque List! Can somebody tell me what this really means?? and...when I'm I going to get my (IT'S MY MONEY FOR GOD'S SAKE) money?, I'm really fed up with this...Pensions Fund thing.
     
  2. idoyo

    idoyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2016
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 3,039
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    uliingizwa mkenge. tulia tu! hii mifuko ni balaa tupu, inafanya uwekezaji usio na tija. hao pspf hata pensheni za wazee ni problem.
     
  3. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,644
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 145
    kwahyo mkuu unamaanisha sitapata hela yangu???
     
  4. iGodmanhustler

    iGodmanhustler JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2016
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 616
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Pspf is a dying entity and its full of fake promises!!be warned next time msiwafatize sana na hayo matangazo yao
     
  5. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,644
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 145
    but why are they too relaxed in those cozy offices? .like...the world is not ending tomorrow!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2016
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,604
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ni kweli kabisa. Mfuko wa hovyo sana huu. Nimefuatilia Mirathi kwa miaka minne. Ofisi zao zote za mikoa ni utumbo mtupu
     
  7. idoyo

    idoyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2016
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 3,039
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    utapata. ila kuwa mvumilivu! utashangaa hata hiyo cheque list ikaenda na cheque yako ikarudi 'R/D'.
     
  8. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,644
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 145
    unamaanisha nini unaposema 'R/D'?
     
  9. iGodmanhustler

    iGodmanhustler JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2016
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 616
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Hawa jamaa wa zone offices buy kama hazi function vile..Baba mkwe wangu imebidi atoke mkoani kuka kufatilia pension Dar zaidi ya miezi 6 ndio cheki imetoka juz baada yakuja kufatilia HQ yeye mwenyewe
     
  10. Copenhagen DN

    Copenhagen DN JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2016
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 5,968
    Likes Received: 8,156
    Trophy Points: 280
    Tanzania chin ya CCM siyo nchi ya kujivunia na kutegemea itakusaidia forget it Bro and sorry. It's a hopeless and helpless nation under this rogue Government.

    They take full advantage of people ignorance. Ni watu wa ajab sana ambao wako pale to mistreat and make their fellow countrymen miserable. Watu wamebaki kuish kimungumungu tu no assistance from the Government.

    Kwenye usalama tunajilinda wenyewe vyombo vya dola hopeless. Kodi tunalipa hakuna hata social benefits Ni kama tunafanyia kazi kikundi cha watu wasiozid elfu moja.

    The only solution is someone out there to nuke us all we start afresh like Japan.

    Cc tokyo
     
  11. Msichoke

    Msichoke JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2016
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 80
    mie PPF mwaka wa 2 sijalipwa
     
  12. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2016
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 5,741
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    Kuna wastaafu wapo PSPF wamestaafuu tangu mwaka Jana Mwezi wa5 mpaka Leo hii hawajapata mafao yao.
     
  13. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2016
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 5,741
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    Halafu leo hii tunaletewa usanii wa hapa kazi tuu plus kutumbua majipu wakati kuna majipu kama haya ya Mifuko ya Hifadhi ya Jamii ambayo yanamgusa mwananchi wa chini moja kwa moja.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...