mzee wa kasumba
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 1,440
- 2,967
Mbona sifa kama zangu mkuu?
Yaani ni Mimi kabisa[emoji41]
Sema kasoro sauti, me sina sauti nzito
[emoji23][emoji23][emoji125]
NimetuliaWewe ushaolewa tulia na mmeo.
Itabid tusifiane wenyew kwa wenyewHivi sisi wa rukwa tunakwama wapi mbona hatujawahi kusifiwa
mzee hiyo kasumba itakumaliza sasa, ene weii hongeraMweusi wa asili kabisa
Mrefu kiasi
Nyuma kumebinuka kidogo
Sauti nzito flan hivi akiongea Kama anatoka usingizini
Rangi asili asiye tumia mkorogo....
Ohooooo kwakweli Mbeya sihami
Atuwene wangu (Kyala akutule / Mungu akujalie)
ooooh karibu kwangu pm iko waziMbona sifa kama zangu mkuu?
Yaani ni Mimi kabisa[emoji41]
Sema kasoro sauti, me sina sauti nzito
[emoji23][emoji23][emoji125]
Karibu kasisiwe mkuuHivi sisi wa rukwa tunakwama wapi mbona hatujawahi kusifiwa
Ok. Ila kupasha vipolo ilaruhusiwa kwa X wako tu.Nimetulia
Not well figured and shaped but bright kichwani. Kapigeni ujasiliamari utawatoaHivi sisi wa rukwa tunakwama wapi mbona hatujawahi kusifiwa
Kwa kweri 24/7 pamuchi inatesa sana hadi unakondaKaribu mkuu. Sisi tunafaidi mapenzi ya kweli huku wivu kama wote yani papuchi unapewa 24/7
Inabidi nikutafuteMbona sifa kama zangu mkuu?
Yaani ni Mimi kabisa[emoji41]
Sema kasoro sauti, me sina sauti nzito
[emoji23][emoji23][emoji125]
Mweusi wa asili kabisa
Mrefu kiasi
Nyuma kumebinuka kidogo
Sauti nzito flan hivi akiongea Kama anatoka usingizini
Rangi asili asiye tumia mkorogo....
Ohooooo kwakweli Mbeya sihami
Atuwene wangu (Kyala akutule / Mungu akujalie)
Tunagegeda tu mkuuKuowa mnyakyusa ni sawa na kufuga kunguru!
Mwenye akili atakuwa ameshaelewa
[emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]Mbona sifa kama zangu mkuu?
Yaani ni Mimi kabisa[emoji41]
Sema kasoro sauti, me sina sauti nzito
[emoji23][emoji23][emoji125]