Nimechoshwa na haya matangazo ya kampuni za simu

  • Thread starter UNDERPRIVELEGED
  • Start date

U

UNDERPRIVELEGED

New Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
1
Points
0
U

UNDERPRIVELEGED

New Member
Joined Oct 16, 2012
1 0
1.Simu inaita,unaacha kazi/kikao unapokea kumbe ni tangazo la huduma zao.
2.Unapiga simu inaanza kuongea maneno kibao,halafu "namba unayopiga haipatikani
3. Ukiweka salio utapata mara mbili kumbe ni uwongo/wizi mtupu.
4.Ikifika jioni saa kumi na moja mpaka saa nne usiku, gharama ni zaidi ya Sh 200/dk
5.KUTUMA/KUTOA PESA NI BURE-wakati ni UWONGO
1.Simu inaita,unaacha kazi/kikao unapokea kumbe ni tangazo la huduma zao.
2.Unapiga simu inaanza kuongea maneno kibao,halafu "namba unayopiga haipatikani
3. Ukiweka salio utapata mara mbili kumbe ni uwongo/wizi mtupu.
4.Ikifika jioni saa kumi na moja mpaka saa nne usiku, gharama ni zaidi ya Sh 200/dk
5.KUTUMA/KUTOA PESA NI BURE-wakati ni UWONGO
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,131
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,131 2,000
kwa airtel, chini ya laki moja kutoa ni bure, usiwaonee katika hilo.
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 0
Voda wamezidi uongo sasa hivi ile Super cheka imekuwa geresha tu awali ilikuwa Dak 30 SMS 100 Na 50MB Wamepunguza mpaka Dak 15 halafu 50 MB Ni Uongo SMS Pia Uongo hazifiki 100
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top