Nimechoka kupendwa!!!

Ungeweka kapicha kako na kahao wadada wanaokupenda ili tufanye upembuzi yakinifu.
 
Ndiyo ubadilishe upendwe na wakaka uone pia upande ule..!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chochote ulichobarikiwa na mungu jtaid kukificha ili ujiepushe na shari za walimwengu, kua makini sana mkuu huu ulimwengu si mali yako hivo acha show off...
mi nilikua ka wewe bt nilikutana na majanga nikajifunza kuficha neema ulizopewa na mola wako hapo utaishi kwa amani
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…