Nimechoka Habari ya ITV

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Feb 7, 2017
1,885
2,000
ITV mnakera aisee....kila siku habari JPM au Shein...aisee nimechoka....ntaanza kujisomea habari JF saa mbili nahamia TV-E kuchek Top 30 !!
 

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Nov 21, 2014
5,968
2,000
Mimi natafuta wale watundu wa kuongeza chanel kwenye decoda nijikite zaidi ktk muvie, taarifa ya habari ni Azam two.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,737
2,000
Mengi anajistukia sana kwa namna alivyokuwa wakati wa Jk japo Jk aliamua kumpuuzia!


Awamu ya Nne ITV ilikuwa Kama TV rasmi ya Chadema kwa hiyo anajaribu kufukia Mashimo ya 2005-2015 kwa kujipendekeza kupita kiasi

Wakati wa Jk ilikuwa kawaida sana kwa Huyu Mzee kuitisha Press conference kumpiga Vijembe Jakaya!

Aliwahi kuita Vyombo vya Habari na kudai kapata Taarifa za Uhakika kuwa Ikulu imepanga kumuua Japo Jion hiyo baada ya Conference anaonekana Ikulu kwny Dhifa ya Kitaifa akigonga Cheers na Jk!

Salva Rweyemamu alipoulizwa akajibu kwa kifupi Mtu anaehisi anataka kuuawa anaweza kuitikia Mwaliko wa Wauaji na akashiriki Mpaka kwny Msosi?

Siku hizi kaaufyata TV yake imekuwa Kama Radio Uhuru kumsifu Rais na Serikal yake!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom