Nimechaguliwa kusoma course inaitwa FOOD SCIENCE pale SUA

Man kante

Member
Apr 26, 2021
16
45
Habari za Leo wakuu,

Binafsi nimechaguliwa kusoma course inaitwa food science pale sua kwa mwaka wa kwanza wa masomo 2021/2022.

Ila nimetamani kupata kujuzwa mengi kuhusu hii course katika kila nyanja kama ifuatavyo:-,

#Ugumu wake?
#fursa zake kimasoko katika ajira?
#kujiajiri kwake?
#faida zake kiujumla ?

Na kama kuna ushauri mwingine hata wa kuhama kozi pia tushauriane tu .Karibuni wakuu naombeni msaada wa ushauri na mawazo juu ya hili
 

ANTHONY KWEKA

JF-Expert Member
Mar 26, 2013
945
500
Habari za Leo wakuu,

Binafsi nimechaguliwa kusoma course inaitwa food science pale sua kwa mwaka wa kwanza wa masomo 2021/2022.

Ila nimetamani kupata kujuzwa mengi kuhusu hii course katika kila nyanja kama ifuatavyo:-,

#Ugumu wake?
#fursa zake kimasoko katika ajira?
#kujiajiri kwake?
#faida zake kiujumla ?

Na kama kuna ushauri mwingine hata wa kuhama kozi pia tushauriane tu .Karibuni wakuu naombeni msaada wa ushauri na mawazo juu ya hili
Inawezekanaje
Kutoshirikisha watu katika mipango then matokeo utake Ushauri zaidi ya KUPAMBANA HAKUNA PLAN INGINE
 

Mpatuka

JF-Expert Member
Nov 15, 2015
1,031
2,000
We nenda tu, utaajiriwa kwenye viwanda vya chakula na vinywaji pamoja na maeneo mengine kama TBS huko. Masomo ni simple na magumu pia cha msingi kuzingatia na kusoma kwa bidii. Karibu SUA utatukuta kaka zako tunasoma BVM tutakupokea.
 

VeroEretico

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
412
500
Usime TBS anza kusema atakuwa baba Lishe
Usimpotoshe
Food science haihusiani na baba lishe
Tofautisha Human Nutrition na Food Science
Food Science
Unaweza kuajiriwa viwanda vya vyakula, vinywaji, TBS, TMDA, sector ya kilimo, Mifugo na Uvuvi
 

Eng peter pan

JF-Expert Member
Sep 15, 2021
1,020
2,000
Habari za Leo wakuu,

Binafsi nimechaguliwa kusoma course inaitwa food science pale sua kwa mwaka wa kwanza wa masomo 2021/2022.

Ila nimetamani kupata kujuzwa mengi kuhusu hii course katika kila nyanja kama ifuatavyo:-,

#Ugumu wake?
#fursa zake kimasoko katika ajira?
#kujiajiri kwake?
#faida zake kiujumla ?

Na kama kuna ushauri mwingine hata wa kuhama kozi pia tushauriane tu .Karibuni wakuu naombeni msaada wa ushauri na mawazo juu ya hili
Kapambane yote Yanawezekana
 

Mpatuka

JF-Expert Member
Nov 15, 2015
1,031
2,000
Usimpotoshe
Food science haihusiani na baba lishe
Tofautisha Human Nutrition na Food Science
Food Science
Unaweza kuajiriwa viwanda vya vyakula, vinywaji, TBS, TMDA, sector ya kilimo, Mifugo na Uvuvi
kabisa mkuu nipo nao vijana hao chuoni wanapambana kwelikweli cha msingi aje asome aachane na u form six
 

KIBIKIMUNU

JF-Expert Member
Mar 16, 2015
325
250
Kama wadau walivyochangia hapo juu, ajira zake Ni viwandani huko TBS, PEPSI NK .....ILA NINGEKUWA MIMI NINGESOMA GENERAL AGRICULTURE AU AGRONOMY KWANI NAONA KAMA ZINA UWANJA MPANA NA WA UHAKIKA SANA. Ila Mimi hapo nilisoma kakozi Fulani hivi kapo hapohapo Siri yangu. Ukienda wasalimie dark City, mauki na kaumba na samaki samaki.
 

upworkup

Member
Nov 21, 2020
75
125
Kama wadau walivyochangia hapo juu, ajira zake Ni viwandani huko TBS, PEPSI NK .....ILA NINGEKUWA MIMI NINGESOMA GENERAL AGRICULTURE AU AGRONOMY KWANI NAONA KAMA ZINA UWANJA MPANA NA WA UHAKIKA SANA. Ila Mimi hapo nilisoma kakozi Fulani hivi kapo hapohapo Siri yangu. Ukienda wasalimie dark City, mauki na kaumba na samaki samaki.
KAUMBA🙄🙄🙄
 

upworkup

Member
Nov 21, 2020
75
125
Habari za Leo wakuu,

Binafsi nimechaguliwa kusoma course inaitwa food science pale sua kwa mwaka wa kwanza wa masomo 2021/2022.

Ila nimetamani kupata kujuzwa mengi kuhusu hii course katika kila nyanja kama ifuatavyo:-,

#Ugumu wake?
#fursa zake kimasoko katika ajira?
#kujiajiri kwake?
#faida zake kiujumla ?

Na kama kuna ushauri mwingine hata wa kuhama kozi pia tushauriane tu .Karibuni wakuu naombeni msaada wa ushauri na mawazo juu ya hili
Karibu mkuu FST mwenzio hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom