Nimeamini upole hausaidii chochote kwenye mahusiano

Nimeamini upole hausaidii chochote kwenye mahusiano

kilamba lamba

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2020
Posts
427
Reaction score
738
Habarini wana jamvi. Natumai my wazima humu.

Kiukweli bila kupepesa macho, imebidi ty niliyotoe La moyoni. Mahusiano ambayo mwanaume anazidisha upole kwa kudhani ndo anakuwa romantic huwa ni ya mateso makubwa kwa mwanaume na nd ambao mwishoni tunasikia Mara kajinyonga, ooohh mara hamida umeniacha, mambo kibao.

Kiukweli kwa mwanaume bora uwe MTU flani hivi wa misimamo misimamo hata ya kijinga ili manzi asikudharau baadaye.

Nb: Jifanye mpole ty na uromantic wako akitoka anakukandia kwa mchepuko
 
Kuwa mpole sio kuwa romantic, kikubwa Ili mahusiano uyafaidi kama mwanaume unatakiwa kuwa na mamlaka kwa mwanamke wako.

Sidhani kama kuna mwanamke atakae jisikia vizuri kuwa na mwanaume dhaifu,asiejiamini na muoga mbele yake. Kuna wanaume wengine hata kuongea na mwanamke tu wanatetemeka, kama upo humu,ujue huna chako.😂
 
Ukiwa mpole (by nature) unatakiwa uwe mjanja sana kwenye jinsi ya ku deal na wanawake. Hii ni kutokana na ukweli kuwa wanawake mara nyingi hua wanatafsiri upole kama udhaifu flani. Yaani lazima kuwe na maeneo flani flani ambayo unakua na misimamo kiasi kwamba mwanamke anakua hakuelewi kama we ni mpole kweli au ni mkimya tu? La sivyo atakupanda kichwani
 
Ulikiwa wapi miaka yote kuligundua hili?
wanawake wanapenda mwanaume real, yaan ile true character mwanaume.
sio unamtongoza unabadili sauti, unabadili vijiwe ili kumu impress.. hapo ndio wengi wanafeli.

Muonyeshe reality yako. akikubali okay, akikataa sawa.
 
Kwani kua mpole nini tuanzie hapo kwanza!!?

Kuna kua kua mpole na kua bwege, mwanamke akikupanda kichwani huo ndo ubwege sasa ila kua mpole na kua/kutokua romantic mbona havihusiani unaweza kua mpole na romantic na mwenye misimamo yako vilevile. Mkuu labda wewe ulikua bwege mzee wa "ndio mzee" ndio maana eidha ukachapiwa au ukaachwa. Usilazimishe kubadili asili yako mkuu kama we ni mpole usilazimishe kua muongeaji utaaribu.

Anaekwambia madem wanapenda bad guys anakudanganya huyo "simba mwenda pole ndie mla nyama" hao wengine porojo nyingi hawachakati
Utaskia kanasema " jaman huyu kaka mpole" ukianza kupeleka majeshi hachomoi uyo
 
Imeshasemwa mwanaume ni kichwa.
Uwe mpole au uwe mkali lakini inatakiwa kuhakikisha kuwa wewe ni kichwa.
(isitoshe ukali au upole haumzuii mkeo/mpenzi wako kuchepuka)
 
Duuuuh, binadamu tunatofautiana SANA
Demu wangu alinikuta na rafiki ake but wala hajanicha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom