Nimeamini hanipendi huyu msichana

kuna boya huko anabembelezwa amkaze,!. wake up son! kusanya virago vyako pita kushoto. ukimuona, kua kama hujamuona, ukikutana nae mpite pakavu akikuuliza mwambie ukweli kua "sikuwezi kua na ww tena maana the only thing you have to offer is sex and apparently hutoi. mahusiano hayo ya nn sasa!? au yanahusiana na nn mkuu!? . msipotezeane muda kuna pisi kali tu kitaa na umri upo advantageous kwako!.
 
1. Huna ushawishi kabisa. Yaani una pesa lakini hauna mbinu za kumnasa.
Hujabobea kwenye fani.
Hufai kuwa hata Monitor wa darasa la mabaharia Chipukizi.

2. Hapo kamrembo kanakudanganya tu, kwa Tz ya sasa hakuna demu anayekosa na kushindwa kutoka kwao.
So, yawezekana unanyimwa wewe napewa mimi.

Ushauri wangu.
(a) Muache tafuta mwingine ili usijutie.
(b) Endelea naye ili baadae ujutie vizuri liwe somo kwako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asee! Umenikumbusha kitu mkuu, kuna siku tumekaa tunapiga story akanambia eti amesha nisoma kuwa mimi ni mkali maana akiniomba kitu eti huwa nakasirika na sipendi aniombe kitu.

Au ulikuwa ni mtego anijaribu ili niendelee kumpa hela ?

Daah! Wanawake akili zao wanazijua wenyewe [emoji33]



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kubeti ni kama mbadala tu sio kwamba ndo kazi yangu mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ushauri konk na ntautumia kama ilivyo hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli kabisa mkuu, sasa vipi hivyo vi chenchi vyangu alivyo tumia bila mimi kufaidi itakuwaje ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anakutumia wewe kwa matatizo yake halafu mashine anapingwa na mtu mwingine huo ni umbumbumbu Kiongozi mpotezee huyo anakula vyako tu yeye vyake hataki viliwe hahahahahahahahah.
 
Mkuu nimekusoma...
Kwa mimi sahizi ni mwendo wa kulikimbia penzi bovu [emoji125][emoji174][emoji174]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anakutumia wewe kwa matatizo yake halafu mashine anapingwa na mtu mwingine huo ni umbumbumbu Kiongozi mpotezee huyo anakula vyako tu yeye vyake hataki viliwe hahahahahahahahah.
Daah wakuu mnazidi kunishika penyewe, na nikimuona lazima maswali ayakimbie,
Lazima nimwambie tena kuhusu sex

Akipiga danadana Red Card ntaichomoa taratibu mbele yake....

Maamuzi ya kikubwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…