Nimeaibishwa mbele ya mpenzi wangu inauma sana

Nimeaibishwa mbele ya mpenzi wangu inauma sana

mafurikoyamoto

Senior Member
Joined
Sep 13, 2013
Posts
160
Reaction score
53
Wakuu nilitakiwa nilipe kodi mwanzoni mwa mwezi huu.

Ila kwa hali nilionayo na majukumu nilionayo bado sijaweza kulipa hadi leo hii.

Mama mwenye nyumba kanijia juu tena kwenye ofisi yangu mbele ya mpnz wangu aliekuja kunitembelea na mbele ya wafanyakazi wangu.

Yaani aliongea na kunifokea kwa sauti kubwa hadi nikapigwa na butwaa.

" nipe kodi yangu saivi na kama huna nakupa wiki moja uhame mara moja, sitaki usumbufu"

Nafikiria ubinadamu upo wapi?

Mbona mimi namlipaga ya miezi 12 kwa mkupuo?

Iweje yeye leo ashindwe kunielewa hali ngumu?

Pili kwanini aIinifokee mbele ya kadamnasi na mpenzi?

Nifanyeje?
 
kwani kuyumba kimaisha kidogo ni aibu? nani asiyejua kuwa huwa kuna majukumu yanamkaba mtu adi vingine vinakwama labda kama huwa unajisifu na kutaka kujionesha kwa mpenzi wako kuwa we nyamielaaaa tena hapo ndo angekupiga taf
 
life ukichukulia kila kitu serious utadata
unge tabasamu bila kumjibu kitu...

halafu akisha ondoka unawaambia wenzio 'huyu mama ana ugonjwa wa akili'
nimeshamlipa kasahau...life goes on...


ha ha ha mkuu watu wazima si wangejua nadanganya tu mm
 
hapo ndo ataona hali ngumu uliyonayo hakuna aibu mbona ikiwezekana anaweza kukupiga tafu

aisee sidhani ni mchaga alaffu mlevi sana....sema walikuwa yeye na mme wake wanafanya kazi bandari enzi izo basi wakatuibia wee wakaje nyumba kama tatu hivi..... mwakyembe kawatimua...sasa saivi wanategemea kodi ya pango tu....nahisi wamechanganyikiwa....
 
kwani kuyumba kimaisha kidogo ni aibu? nani asiyejua kuwa huwa kuna majukumu yanamkaba mtu adi vingine vinakwama labda kama huwa unajisifu na kutaka kujionesha kwa mpenzi wako kuwa we nyamielaaaa tena hapo ndo angekupiga taf


ww yaonekana ni mtoto mzuri.....so ungekuwa ni ww ungenipa taf.....nijibu fasta naweza nkakufuata PM nkipata majibu mazuri..
 
life ukichukulia kila kitu serious utadata
unge tabasamu bila kumjibu kitu...

halafu akisha ondoka unawaambia wenzio 'huyu mama ana ugonjwa wa akili'
nimeshamlipa kasahau...life goes on...

Salute The Boss...hilo bonge la jibu.
 
Wakuu nilitakiwa nilipe kodi mwanzoni mwa mwezi huu.

Ila kwa hali nilionayo na majukumu nilionayo bado sijaweza kulipa hadi leo hii.


Mama mwenye nyumba kanijia juu tena kwenye ofisi yangu mbele ya mpnz wangu aliekuja kunitembelea na mbele ya wafanyakazi wangu.

Yaani aliongea na kunifokea kwa sauti kubwa hadi nikapigwa na butwaa.

" nipe kodi yangu saivi na kama huna nakupa wiki moja uhame mara moja, sitaki usumbufu"

nafikiria ubinadamu upo wapi???

Mbona mm namlipaga ya miezi 12 kwa mkupuo??


Iweje yeye leo ashindwe kunielewa hali ngumu??

Pili kwann aNIifokee mbele ya kadamnasi NA MPNZ WANGU??

Nifanyeje??

lipa.....
 
sanaaa basi huyo mama hapo aliona sifa kumuaibisha

pengine alikuwa na shida ya pesa kweli, huwezi jua..
sema sasa vijana wa sikuizi kuja jf kuomba ushauri kumezidi sana..

hivi wewe umemshauri nini?
 
Back
Top Bottom