Mkuu Sembo, kwanza nikushukuru kwa taarifa nzuri na ya kitaalamu. Binafsi nampongeza sana Prez Aveva na timu yake, tunaoujua mpira na wapenda mageuzi haya ndiyo tuliyokuwa tunayataka na kuyaongea- wekeza kwenye benchi zuri, fuata miongozo ya kisasa na then sajili wachezaji wazuri na kwa namba ili kila namba iwe na ushindani. Mazoezi mazuri na ya kitaalamu nakwambia hata hao walevi na wazinzi watajichunga wenyewe na haina haja ya kuhangaika nao km watoto. Then kuna mambo ya ndani ya kiutawala ambayo najua akina Collin wanayajua juu ya motisha wa kuwa first eleven, ktk bench nk na hayo ndiyo yanaongeza ushindani. Then uchaguzi wa player of the week, month na msimu na tunatoa zawadi. Tuna uwezo wapenzi wa kweli kuwatumia njumu nzuri na quality kama zawadi, nk au hata kuwatumia videos na masters za mazoezi nk ili wajifunze wao binafsi badala ya kuwa wanaangalia za viduku kila siku 🙂