Nilivyompenda Rais Magufuli

Nilivyompenda Rais Magufuli

Binti Msichana

Senior Member
Joined
Oct 9, 2016
Posts
109
Reaction score
249
Sijawahi kumpenda na kumkubali kiongozi wa ngazi za juu kama rais John P.Magufuli.


Nilichomkubali rais huyu ni uwezo wake wa hali ya juu katika uongozi uliojikita katika kutatua kero za Watanzania masikini.


Rais John Pombe Magufuli ni tunu mpya ya Taifa.

Tanzania yenye ustawi kwa wananchi hatimaye imepatikana
katika uongozi wa JPM.

Hakika Watanzania wamepata mtetezi wa maisha yao.

Mapambano dhidi ya rushwa na usimamizi wa rasilimali za Taifa
ni baadhi ya sifa za JPM.

Watanzania tumuombee rais wetu kwa Mungu azidi kututumikia.

[HASHTAG]#BakiMagufuli[/HASHTAG].
 
Sijawahi kumpenda na kumkubali kiongozi wa ngazi za juu kama rais John P.Magufuli.


Nilichomkubali rais huyu ni uwezo wake wa hali ya juu katika uongozi uliojikita katika kutatua kero za Watanzania masikini.


Rais John Pombe Magufuli ni tunu mpya ya Taifa.

Tanzania yenye ustawi kwa wananchi hatimaye imepatikana
katika uongozi wa JPM.

Hakika Watanzania wamepata mtetezi wa maisha yao.

Mapambano dhidi ya rushwa na usimamizi wa rasilimali za Taifa
ni baadhi ya sifa za JPM.

Watanzania tumuombee rais wetu kwa Mungu azidi kututumikia.

[HASHTAG]#BakiMagufuli[/HASHTAG].
Hahahah! We binti msichana bhana. Btw hiyo hashtag yako mwanzilishi wake kaikana kwa kusema anatishiwa maisha.
 
Magufuli na CCM wanatumia nguvu kubwa sana kutaka kuaminisha watu kwamba anakubalika



Lakini siku zote ukweli haujifichi ,95% ya Watanzania wakiwemo wanachama wa CCM hatumpendi Magufuli.
 
Naskia mnalipwa skuiz huko CCM kwa ajili ya kupiga promo mitandaoni

Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
 
Inaonekana una shida na nyakati. Wakati uliopita, Wakati wa Sasa na Wakati ujao. Kichwa cha habari yako ni cha Wakati uliopita. Habari yako ni ya Wakati wa sasa na Wakati Ujao.

Kichwa chako cha habari umesema, Nilivyompenda. Ina maana wakati uliopita ulimpenda. Je sasa bado unampenda?

Kiswahili ni shida sana.

Sijawahi kumpenda na kumkubali kiongozi wa ngazi za juu kama rais John P.Magufuli.


Nilichomkubali rais huyu ni uwezo wake wa hali ya juu katika uongozi uliojikita katika kutatua kero za Watanzania masikini.


Rais John Pombe Magufuli ni tunu mpya ya Taifa.

Tanzania yenye ustawi kwa wananchi hatimaye imepatikana
katika uongozi wa JPM.

Hakika Watanzania wamepata mtetezi wa maisha yao.

Mapambano dhidi ya rushwa na usimamizi wa rasilimali za Taifa
ni baadhi ya sifa za JPM.

Watanzania tumuombee rais wetu kwa Mungu azidi kututumikia.

[HASHTAG]#BakiMagufuli[/HASHTAG].
 
Magufuli na CCM wanatumia nguvu kubwa sana kutaka kuaminisha watu kwamba anakubalika



Lakini siku zote ukweli haujifichi ,95% ya Watanzania wakiwemo wanachama wa CCM hatumpendi Magufuli.
Utafiti wako umeufanyia wapi? mjini,shamba,vyuoni,kwa wakulima au kwa wafanyakazi?
 
Utafiti wako umeufanyia wapi? mjini,shamba,vyuoni,kwa wakulima au kwa wafanyakazi?
Ni sawa na baba mlevi. Huwezi kumuambia unapokutana naye zaid ya kumpongeza ila nyuma ya pazia. Ukweli wote hujulikana
 
Mwananchi wa kawaida hajawahi kupata shida katika tawala zote zilizopita kama shida anazopata katika utawala wa Magufuli lakini pamoja na shida zote anazopata hatakiwi kulalamika,akilalamika anaambiwa alikuwa amezoe vya bwerere.

katika utawala wa Magufuli hata kama unaumizwa hutakiwi kusema unaumia unatakiwa kupongeza kwa kusema sawa mzee unafanya vizuri.
 
Sijawahi kumpenda na kumkubali kiongozi wa ngazi za juu kama rais John P.Magufuli.


Nilichomkubali rais huyu ni uwezo wake wa hali ya juu katika uongozi uliojikita katika kutatua kero za Watanzania masikini.


Rais John Pombe Magufuli ni tunu mpya ya Taifa.

Tanzania yenye ustawi kwa wananchi hatimaye imepatikana
katika uongozi wa JPM.

Hakika Watanzania wamepata mtetezi wa maisha yao.

Mapambano dhidi ya rushwa na usimamizi wa rasilimali za Taifa
ni baadhi ya sifa za JPM.

Watanzania tumuombee rais wetu kwa Mungu azidi kututumikia.

[HASHTAG]#BakiMagufuli[/HASHTAG].
Multiple ID kazini
 
Ni jambo la kumshukuru Mungu kwa ajili ya Rais wetu mpendwa.

Hakika Mungu anajibu maombi.

Watu tuliomba na kukesha na hatimaye tukapata mtu tuliemuhitaji sana.

Mungu ibariki Tanzania.

MagufuliBaki
 
Back
Top Bottom