MENEMENE TEKERI NA PERESI
JF-Expert Member
- Mar 11, 2022
- 9,341
- 25,559
Shida humo Kuna mpaka story za Mimi kufumaniwaTumia code mkuu
Shida humo Kuna mpaka story za Mimi kufumaniwaTumia code mkuu
Story ikishakua na mambo ya kunyanduana watu hawabanduki 😀Msimuliaji ananichekesha pamoja na kupondwa yeye anawapelekea moto kwa kushusha episode za kutosha 😹😹😹
Na wasomaji wanaponda ila wanaendelea kufatilia kwenye typing error wanarekebisha wenyewe muhimu story ina mambo ya ngono 🤣🤣
Story ikishakua na mambo ya kunyanduana watu hawabanduki 😀Msimuliaji ananichekesha pamoja na kupondwa yeye anawapelekea moto kwa kushusha episode za kutosha 😹😹😹
Na wasomaji wanaponda ila wanaendelea kufatilia kwenye typing error wanarekebisha wenyewe muhimu story ina mambo ya ngono 🤣🤣
Nimecheka sana🤣🤣🤣sasa nawasubirinwale watukanaji mje kunitukana
Hapana ni uongo, wananyoa mkuu.Hivi ni kweli wanawake wa Kiarab hawanyoi mavuzi na nywele za kwapani?
Wachina na Wahindi ndio ambao hawanyoiHapana ni uongo, wananyoa mkuu.
shukraniHongera mkuu
fuatilia utaonaImeishia wapi hii story?
Huyo singo maza alikuzidi miaka mingapi kipindi mnatombana?shukrani
siwezi kufahamu but najua alinizidi umriHuyo singo maza alikuzidi miaka mingapi kipindi mnatombana?
Tuwekee picha zao tuzione maana kila mtu anasema kuwa hawashevu, wao ni misitu tu kwa kwenda mbeleHapana ni uongo, wananyoa mkuu.
kunyoa sio kabila au utaifa ni utashi wa mtuSina experience na wachina, ila yes Indians wananyoa pia. Nme-date na wanawake watatu wa kihindi wa rika tofauti na hawapo hivyo.
japo kwa sasa hali ni ngumu mno lakini ukiweka nia unaweza kwenda.fanya yafuatayo:Mkuu fimboyaukwaju kwa kweli unastahili pongezi kwa kutuwakilish sisi wanaume kutembeza bakora kisawa sawa.... Wanawake ni pepo yetu duniani apa inabidi tuzifaidi kabla ya kurest in pisi yaani ku R.I.P
Mkuu mimi shida yangu kubwa ni fursa ya kwenda nje naipataje coz nimekuwa niki dream kwa mda sasa hebu nipe mwongozo tafadhali
Asante mkuu.... Vipi hawa watu wanaofanya connection za ajira kwa baadhi ya nchi huwa wana ka ukweli wowote?japo kwa sasa hali ni ngumu mno lakini ukiweka nia unaweza kwenda.fanya yafuatayo:
1.fanya utafiti juu ya nchi unayotaka kwenda ili ujue sheria zake za uhamiaji na mazingira ya kuishi
2.andaa pesa ambazo ndio nauli yako na pesa ya kujikimu ukiwa huko
3.tengeneza pasipoti na nyaraka zingine muhimu
4.anza huo mpango wa kuhamia huko utakako