Nilitamani kumuoa akaishia kuniuzia penzi

Nilitamani kumuoa akaishia kuniuzia penzi

badala ya kumgegeda huo muda ungetumia kumuelewa concepts zake,na kumleta kwenye nia unayoitaka na ungemlipa kwa muda huo mpaka pale ambapo angekuelewa nia yako,lakini kwa sababu ww ni gegeder umepata ulichofuata kweli!
 
Pole sana. Wewe unauziwa wengine wanapewa bure. Nahisi mwanamke akishagundua umemtamani tu, lazima akuuzie.

Bora anaekuwa muwazi kuwa anakuuzia hata kama hakupendi utaheshimu hiyo arrangement kuliko yule anaekwambia anakupenda na bebi bebi zisizoisha zikiambatana na mizinga isiyo na kichwa wala miguu, unalipia ada ya chuo, unalipia pango la anapokaa, unasaidia ndugu zake wanaokuja na shida za kila namna ukijua unapalilia ndoa, unamnunulia gari halafu mwisho wa siku unajiandaa na ndoa anakwambia amepata mchumba mwingine. Au mambo yako yakienda ndivyo sivyo anakubadilikia na kukutema.
Bora anaekwambia amekufuata kijasiriamali kwani unakuwa na maamuzi ya kumuacha muda wowote utakapoamua na kama hukuridhika na huo utaratibu unakuwa huru kusepa bila lawama kuwa uliahidi ndoa, au ulijifanya unampenda mtu wakati ulitaka papuchi kwani kila mmoja wenu anajua kilichowaleta pamoja.
 
Bora anaekuwa muwazi kuwa anakuuzia hata kama hakupendi utaheshimu hiyo arrangement kuliko yule anaekwambia anakupenda na bebi bebi zisizoisha zikiambatana na mizinga isiyo na kichwa wala miguu, unalipia ada ya chuo, unalipia pango la anapokaa, unasaidia ndugu zake wanaokuja na shida za kila namna ukijua unapalilia ndoa, unamnunulia gari halafu mwisho wa siku unajiandaa na ndoa anakwambia amepata mchumba mwingine. Au mambo yako yakienda ndivyo sivyo anakubadilikia na kukutema.
Bora anaekwambia amekufuata kijasiriamali kwani unakuwa na maamuzi ya kumuacha muda wowote utakapoamua na kama hukuridhika na huo utaratibu unakuwa huru kusepa bila lawama kuwa uliahidi ndoa, au ulijifanya unampenda mtu wakati ulitaka papuchi kwani kila mmoja wenu anajua kilichowaleta pamoja.



Ni kweli wapo wanawake wanachache sana ambao husema ukweli, kama yeye kakutamani tu, au pesa kwanza, yani vile anavyojisikia yeye kuhusu wewe na siyo vinginevyo. Nishawahi pata mwanamke aliyeniambia ukweli kwamba, hataki pesa zangu, hataki mapenzi yangu, hataki ndoa, yeye kavutiwa na mimi ki-ngono tu.
 
Ndoa nyingi za siku hizi zinaanzaga kwa style iyo, siku znavyosogea wanabadilishana mawazo tatizo watu wanahukumu mapema ungechunguza chanzo cha yeye kuwa hivyo ungekuwa na majibu fasaha sasa.

Mahusiano ni magumu sana siku hizi watu wamejikatia tamaa, si waume wala wake wote wanaogelea kwenye bwawa moja.
 
Ni kweli wapo wanawake wanachache sana ambao husema ukweli, kama yeye kakutamani tu, au pesa kwanza, yani vile anavyojisikia yeye kuhusu wewe na siyo vinginevyo. Nishawahi pata mwanamke aliyeniambia ukweli kwamba, hataki pesa zangu, hataki mapenzi yangu, hataki ndoa, yeye kavutiwa na mimi ki-ngono tu.

Ulikuwa na bahati sana, wengi Tunakutana nazo mara chache sana. Naheshimu mwanamke muwazi hata kama shida yake ni mkwanja kuliko anaepretend kukupenda wakati ana shida nyingine zinazomsumbua. Anaepretend huku akiwa mjasiriamali,atatanguliza maslahi yake mbele na utamtimzia kila kitu na ukichoka ukamuacha utaambiwa kuwa ulikuwa unamtumia kingono ila kwa upande wake yeye, akipanda gredi kwa msaada wako halafu akakudump on the way, kwa excuse yoyote hata ya kutunga kama vile : kapata mchumba mpya, amekuchoka, wazazi hawataki aolewe na wewe n.k ataona ni sawa tu na watu watamtetea pia na hata kama ulimpatia elimu au mali hawatajali na hata ukizidai zile zinazorudishika, utaonekana hufai.
Nadhani, sometimes mahusiano ni bora yakawa more realistic kuliko yalivyo sasa. Lawama nyingi zitapungua kama sio kwisha kabisa. Watu wanakuja na thread humu kama vile: Baada ya kuwa nimemsomesha kapata mchumba mwingine, Sitakusamehe mama mkwe na mwanao, Nimegundua ana mtu mwingine chuoni, n.k Hii yote ni kwa sababu watu wanadanganyana mno.
Ni bora mwanamke unapofuatwa, mwambie mwanaume, sihitaji kukupenda, wala kupendwa na wewe nataka ada ya chuo, pango, na ukinikuta na mwanaume mwingine usiniulize, kile utakachonipa halafu kisitimie , huyu mwenzio ulienikuta nae, ndie anaekiongezea.
 
Ulijaribu kumweleza dhamira yako kiundani zaidi labda angebadilika, sababu everybody has got a turning point

Hakunipa nafasi hiyo make alikuwa hapendi kabisa kuzungumzia habari za maisha yake zaidi ya kufanya kilichomleta yaani kugegedwa na kuondoka
 
Ukamtumia meseji huku mikono ikitetemeka kwa jipu utakalopata,akajibu hvvyo hvyo na kukata sim, sijaelewa hapo mkuu, meseji huwa inakatiwa simu?
Aaa! na wewe bwana, hujui hata kufunika kombe?
Hadithi ishakolea utamu hiyo.
 
Wewe ndio uliobugi kuchagua.
Huyo anafanya biashara......
(Hizi fursa kuna wanawake na wanaume wanaouza utamu )

Next time tafuta mke
 
Back
Top Bottom