Nilitaka nijiunge na JWTZ. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitaka nijiunge na JWTZ.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfarisayomtata, Oct 7, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu nilitaka nijiunge na JWTZ lakini nimeahirisha nasubiri mpaka sakata la kugombea ziwa Nyasa liishe ndo ntajiunga. Isije kuwa unaingia tu unapitiliza.
     
  2. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,672
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuwa mzalendo wewe, unadhani kazi ya jeshi ni kuvaa suti kombati baba halafu mstari wa mbele, kama sio kupelekwa huko nyasa utapelekwa somalia au komoro!
     
  3. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,861
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 280
    kiapo cha kazi hiyo ni kuwa tayari kuua au kufa ......
    watu kama wewe ni sawa na wale polisi wenye vitambi vikubwa na kunenepa kama mameneja fulani hivi...
    kazi ni kazi ... ila inabidi uwe na moyo wa kufanya kazi husika.
    wapo watz wapo Sudani, Somalia na wengine sehemu ambazo wanasema wapo coz kumbe ni kazini.
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,015
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni pale unapojikuta unakufa kwa ajili ya mafisadi,
    yaani kuifia nchi kwa ajili ya wachache pengine hiki ni
    kitu kinachoufanya uzalendo utoweke, yaani we umekufa
    halafu kile ulichokipigania kinawanufaisha wachache ambao
    wameifanya nchi kama yao huku ndugu zako uliowaacha
    wakiteseka.
     
  5. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,558
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    jwtz haihitaji fisi nakuomba wala usisumbuke kuomba kazi huko. Pengine unafaa benki na vitu kama hivyo
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,413
    Likes Received: 1,180
    Trophy Points: 280
    unafikiri unajiunga kirahirahisi kama unavyodhani bwana mdogo!
     
Loading...