Nilitafuta na nimepata FIGO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitafuta na nimepata FIGO

Discussion in 'JF Doctor' started by O-man, Oct 24, 2012.

  1. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Baada ya hekaheka ya muda mrefu, hatimae sala zetu (pamoja na wana-JF) zimeleta mwanga. Jamaa yangu amepata msamaria wa kumsaidia na kwa uchunguzi wa awali - mambo ni mazuri.
    Niliweka imani yangu JF na haikuniangusha.
    Shukurani za kipekee ziwaendee wote walini-PM na kunipa faraja na maelekezo, na wengine wote waliochangia mawazo. Kwa umoja wetu, nasema: Mungu awaangazie njia nyoofu, milele.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,996
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@O-man ninakutakia kila la kheri jamaa yako apone inshallah.
     
  3. B

    Ben tembo New Member

    #3
    Apr 27, 2017
    Joined: Apr 19, 2017
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    0625888448 naomba unitafutee
     
  4. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2017
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni zaidi ya mwaka sasa tangu nimzike mgonjwa wangu. Nawashukuru wote waliomuombea taafif mgojwa huyo. Mungu kapitisha shani yake, alhamdulilahi.
     
  5. d

    daudycharles Member

    #5
    May 1, 2017
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    poleni sana
     
Loading...