Nilishuka kwenye verossa tinted nyeus nikaingia bank kuweka milion 50


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,218
Likes
14,542
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,218 14,542 280
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu


Nilishuka kwenye gar zur aina ya verosa lenye namba C maana nimekuwa nalo toka mwaka jana

Nilimuona mama wa makamo akishuka kwenye gar lake aina ya NADIA tulikutanisha macho nikatabasam naye akatabasam vile vile, nilimpa hai YES MOMY akasema WARAP BOY nilimfuata nikamuomba namba yake ya cm akanipa then mimi nikaingia bank kupeleka mapene marefu


sikutaka hata kumuchelewa nilimpiga mistar aingia lain nikawa nampiga chuma kama kawa licha ya kunizid umur, nilianz kuwa naenda had kwake, nyumban kwake kulikuwa na mabinti wawili wakali kinoma

Yule binti mmoja alinizoea zoea nikambandua na yule wa pili naye alinizoea nikamdundua pia kulikuwa kuna dada wa kaz pale home naye pia nilimbandua


Kwa sasa niko kwenye hali mbaya sana maana kuanzia yule mama na wale watoto wake wawili pamoja na yule dada wa kaz wote wana mimba na wote wanadai mimi ndo mwenye hiyo mizigo

Yaan hiyo inaitwa nimekula kuku na mayai yake


Naomben ushaul wenu


LONDON BABY
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,386
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,386 280
Fanya kazi hata ya kuendesha bodaboda hizi ndoto hazitokufikisha popote,ulizaliwa mwanaume komaa kuzisaka ukilala utajikuta unalaliwa watu wamepinda siku hizi.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,377
Likes
6,895
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,377 6,895 280
Kwa hiyo ulitaka tujue una verrosa na huwa unapelekea benki milioni 50??
 
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
887
Likes
397
Points
80
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
887 397 80
Aisee yaan wewe umejiunga mwez wa kumi leo hii unaniita mimi kitoto
Kujiunga mwezi wa kumi haimaanishi ni mgeni na jamii forum,

Na una hakika gani mimi mgeni humu? Kwa sababu ya ID mpya?

Dogo acha kutafuta umaarufu jf na vipost vyako vya kitoto wapelekee wenzako fb.

Zamani jf ilikuwa home of gt kweli, toka vitoto mjiunge imekuwa tabu
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,463
Likes
852
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,463 852 280
Kweli ndege wafananao huruka pamoja, yani Verossa nayo ni gari ya kupost kwenye mitandao tena kwa majigambo kibao?. Kweli kimfaacho mtu chake.
 

Forum statistics

Threads 1,251,851
Members 481,916
Posts 29,787,571