Nilipigwa Bunne kwa kuonewa

kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,581
Points
2,000
kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,581 2,000
Habari JF isee Hawa mods walichonifanya ni unyama mtupu kwakweli yani walipiga kufuli kwa kauli hii (we Musiba tuliza makende chini) na huyo aliyekuwa anatoa kauli chafu wakamwacha wiki mbili sio mchezo nikaamua kufungua kwa I'd mpya cha kusikitisha haijawa approved hadi leo iko pending
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
16,090
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
16,090 2,000
Nimepata shida kuelewa tittle ila baada ya kusoma ulichoandika nimeelewa
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,707
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,707 2,000
Habari JF isee Hawa mods walichonifanya ni unyama mtupu kwakweli yani walipiga kufuli kwa kauli hii (we Musiba tuliza makende chini) na huyo aliyekuwa anatoa kauli chafu wakamwacha wiki mbili sio mchezo nikaamua kufungua kwa I'd mpya cha kusikitisha haijawa approved hadi leo iko pending
Na Kwa kurudia kauli, BAN nyingine itafuata
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,138
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,138 2,000
Habari JF isee Hawa mods walichonifanya ni unyama mtupu kwakweli yani walipiga kufuli kwa kauli hii (we Musiba tuliza makende chini) na huyo aliyekuwa anatoa kauli chafu wakamwacha wiki mbili sio mchezo nikaamua kufungua kwa I'd mpya cha kusikitisha haijawa approved hadi leo iko pending
Bunne ni swag au nini mzee kulabure ?
 

Forum statistics

Threads 1,313,896
Members 504,678
Posts 31,807,460
Top