Nilimsomesha mpenzi wangu na leo kaniacha kwenye mataa!

Nilimsomesha mpenzi wangu na leo kaniacha kwenye mataa!

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Posts
3,592
Reaction score
3,542
Nilikuwa nafikiri watu wanatunga stori za humu lakini nimeamini mambo mengi yanayoandikwa humu ni ya kweli.

Nimemsomesha mchumba miaka 3 hadi akapata degree ya Tax managment lakini ameniacha bila sababu yoyote ya msingi.

Ndugu zangu wenye nia kama yangu jaribuni kufikiria mara mbili. Najua wengi watanicheka but I didn't expect this to happen to me and why it happened to me.

Unaweza kunicheka lakini jambo kama hili linaweza kuja kutokea kwa ndugu, jamaa,rafiki, mtoto au hata mjukuu wako.

Nawasilisha.
 
Miaka yote mitatu kama ulikuwa unafaidi tendo la ndoa asume umehonga hiyo pesa ya masomo..

Angekuachia faida zaidi kama ungezaa naye pia.

Wanawake ni viumbe dhaifu sana hasa uwezo wao wa kupambanua na kufanya maamuzi...ni wakurupukaji na ni wakatili sana
 
Mkuu pole sana kwa hilo janga
lililo kukumba , ila siku zote
tuna sisitiza kuwa mchumba hasomeshwi
na bwana wake, ila wazazi au ndugu zake.

Ila vijana wanazidi pata funzo.
Nilikuwa nafikiri watu wanatunga stori za humu lakini nimeamini mambo mengi yanayoandikwa humu ni ya kweli. Nimemsomesha mchumba miaka 3 hadi akapata degree ya Tax mngnt lakini ameniacha bila sababu yoyote ya msingi. Ndugu zangu wenye nia kama yangu jaribuni kufikiria mara mbili. Najua wengi watanicheka but I didn't expect this to happen to me and why it happened to me. Unaweza kunicheka lakini jambo kama hili linaweza kuja kutokea kwa ndugu, jamaa,rafiki, mtoto au hata mjukuu wako. Nawasilisha.
 
Kwan mkuu mliwekeana conditions? Labda ukishamsomesha awe wife baadae? Kama sio sa unalalamika nini? We assume tu umemsaidia kama ambavyo ungeweza kumsaidia mtu mwingine yeyote. Tenda wema nenda zako
 
Nawashauri msomeshe wake zenu si wachumba. Pia invest in real love. Materials will come later. Wengi wameumizwa mioyo kwa hili.
Pole sana brother. Wewe samehe na uachilie. Usiweke kinyongo. Na kama ulikuwa unavunja amri ile ya Mungu namba .......uache kabisa. Subiri ndoa.
 
Mm sio mchumba tu..hata mke sisomeshi....eti wife ananiambia anataka afanye Master's.... nikamwambia sikuchangii hata kumi.....na ugongwe tu na wengine. ..alibisha sasa anayaona
 
Ata angeoa kwanza buree tuu mm mfano mzuri kaka yangu ameo na walizaa tayali ila mwanamke nou yupo kwao hana time na broo wanawake daaaah alie waroga amekufa
 
Mm sio mchumba tu..hata mke sisomeshi....eti wife ananiambia anataka afanye Master's.... nikamwambia sikuchangii hata kumi.....na ugongwe tu na wengine. ..alibisha sasa anayaona
Wewe unarohombaya yaani mkeo kabisa,mama watoto wako unakataa kumsomesha?
 
  • Thanks
Reactions: waj
Back
Top Bottom