Nilikuwa na mahusiano na dada jambazi

Nilikuwa na mahusiano na dada jambazi

Dogo tuma kumi hiyo acha longolongo, unampachika dada wa watu jina baya kisa kakuomba msimbazi.
 
Kuna wanawake sijui ilitakiwa wamrubuni adamu mwanzoni sio sisi tupo hapa tunakula kwa jasho tulilopewa na mungu.

Nilikuwa na mahusiano na dada jambazi.
mwanamke mwanzo mwisho ni matumizi utazani anajua kutafuta.

Mwisho wa siku msingi ulikuwa unakata nika piga chini basi utasikia kauli zao "tafute pesa"

Leo naona ananipigia kuniomba elfu kumi.
wewe dada jambazi ubora umekwisha maana kipindi cha awamu ya jakaya ulikuwa unasema ujazoea ugali wakati unatoka TMK mwembe kahawa sio chai tena.

Kila siku kinashinda kino kikijifanya fighter girl.

Aisee Maisha yana kwenda kasi
Tafuta pesa[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Elfu 10,000 tu unamwita dada jambazi 🤣🤣 wale walioibiwa mamillioni itakuwaje🤣
Kaka ake na mshkaj wang ni dereva malori aliondoka dar na ugomvi tu wakawaida na mchumba wake mambo ya wivu haya.. sasa alivokua safarin mwanamke akazima simu ghafla jamaa kachukulia poa.. ebo kurudi safari mwanamke kakomba kila kituu fridge, t.v, kitanda, vyombo, kila kituu hadi bulb na vitasa kang'oa (na walikutana barabarani humo alikua mama ntilie nzega)

jamaa kaanza mwaka kigumu sana. Kweli kuna madada jambazi
 
Sio elfu Mimi kapewa tokea jk aongoze hadi samia anamchuna kaka wawatu sikamzoea kamwomba ten juzi ila kama unampenda usiangalie ubora wake maana mlikuwa Kwa muda mrefu .

Tulia tu
 
Kuna wanawake sijui ilitakiwa wamrubuni adamu mwanzoni sio sisi tupo hapa tunakula kwa jasho tulilopewa na mungu.

Nilikuwa na mahusiano na dada jambazi.
mwanamke mwanzo mwisho ni matumizi utazani anajua kutafuta.

Mwisho wa siku msingi ulikuwa unakata nika piga chini basi utasikia kauli zao "tafute pesa"

Leo naona ananipigia kuniomba elfu kumi.
wewe dada jambazi ubora umekwisha maana kipindi cha awamu ya jakaya ulikuwa unasema ujazoea ugali wakati unatoka TMK mwembe kahawa sio chai tena.

Kila siku kinashinda kino kikijifanya fighter girl.

Aisee Maisha yana kwenda kasi
Kwani hiyo pesa unayo hauna.
Angekuomba laki walah ungemuanzishia uzi kila jukwaa.
 
Tumemaliza na mwezi wa Mimba sasa ni wale wa Vizinga
 
Back
Top Bottom