Niligundua anamtu mwingine ila sasa anarudi kwangu

Niligundua anamtu mwingine ila sasa anarudi kwangu

BARDIZBAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Posts
6,417
Reaction score
12,995
Habari wapendwa,

Sina maneno mengi zaidi, naomba msaada wenu wa mawazo katika hili.

Kuna binti nilikuwa nae kimapenzi sasa kuna kipindi alinikalia kimya na nilipofuatilia nini tatizo niligundua ana mtu mwingine.

Sasa kipindi kimepita kidogo juzi kati kanitafuta anajifanya karudi kwangu sasa anajitetea sana ila mimi naona nitakua zoba kama nitamrudia tena moyoni kwangu maana moyo wangu unanisuta kwanini nimrudie hali ya kuwa alinikimbia.

Je, nifanye nini?
 
  • Thanks
Reactions: DVJ
Fanya ulichowaza na kuamua awali.

Option ya pili ni kuchagua uzoba.

Anyways kila mtu huchagua aibu yake kwa matendo / uamuzi wake
 
Habar wapendwa .
Sina maneno mengi Zaid naomba msaada wenu wa mawazo katika hili

Kuna binti nilikuwa nae kimapenzi Sasa kunakipindi alinikalia kimya na nilipofuatilia nini tatizo niligundua ana mtu mwingine Sasa kipind kimepita kidogo juzi Kati kanitafuta anajifanya karud kwangu Sasa anajitetea Sana ila me naona ntakua zoba Kama ntamridhia Tena moyoni kwangu maana moyo wangu unanishuta kwa nn nimridhie Hali ya kuwa alinikimbia .

Je nifanye Nini ???
Kula mzigo huoo mpaka k iwake motoo .....tumia zile inshu za wamasai afuu mtemeee
 
Habari wapendwa,

Sina maneno mengi zaidi, naomba msaada wenu wa mawazo katika hili.

Kuna binti nilikuwa nae kimapenzi sasa kuna kipindi alinikalia kimya na nilipofuatilia nini tatizo niligundua ana mtu mwingine.

Sasa kipindi kimepita kidogo juzi kati kanitafuta anajifanya karudi kwangu sasa anajitetea sana ila mimi naona nitakua zoba kama nitamrudia tena moyoni kwangu maana moyo wangu unanisuta kwanini nimrudie hali ya kuwa alinikimbia.

Je, nifanye nini?
Kausha hizo siku unajua amefanya mangapi huko hadi kurud and kipi kimemsibu huko tupa kule
 
Dogo rudi skonga kwanza kasome. Haya mambo umeyaanza mapema sana. Kama unafikia hatua ya kuja kuomba ushauri kwa jambo la kijinga kabisa na la wazi hivyo!!
Na ushauri wenyewe unaomba JF!
 
Kama unampenda mrudie tu. Kwanini ujipe tabu mkuu. Sikiliza moyo wako
 
Si ulinikataa, sasa vipi leo nafaa...

Si uliniona GIZA, yaani leo unaniona TAA...

Si ulifata PIZZA, DAGAA umekataa...

Si ulikwenda SINZA, MBAGALA umekachaa...

Je unakumbuka, kwa wenzio ulivyoniruka...

Eti mie ni SHAMBA BOY, wenu kule VITUKA...

Vile sikuwa na NOTI, na wee ukanipa BUTI...

Sasa unanifuata, baada ya Jina kupata...

Mbona haueleweki, yaani mie MTANASHATI...

Yaani Uvundo wa zamani sasa umegeuka MARASHI...

Yaani wewe VIGAE, unataka uezekwe BATI...

Bora ukitoe MAMA, kwangu hakuna nafasi...

GARI imejaa, kama MELI Nanga inapaa...

Pole MAMA, ndio hivyo nimekataa...

SOLO THANG ndio ULAMAA...

MWANAZUONI aliokomaa...
 
Kula mzigo tu,mipango mengine anzisha kwingine
 
Habari wapendwa,

Sina maneno mengi zaidi, naomba msaada wenu wa mawazo katika hili.

Kuna binti nilikuwa nae kimapenzi sasa kuna kipindi alinikalia kimya na nilipofuatilia nini tatizo niligundua ana mtu mwingine.

Sasa kipindi kimepita kidogo juzi kati kanitafuta anajifanya karudi kwangu sasa anajitetea sana ila mimi naona nitakua zoba kama nitamrudia tena moyoni kwangu maana moyo wangu unanisuta kwanini nimrudie hali ya kuwa alinikimbia.

Je, nifanye nini?
Mwambie ukweli kwamba unajua kipindi hiko alikuwa wapi na alikuwa na nani.
Then msikilize atasemaje. Baada ya hapo piga chini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom